+ Trả lời bài viết
Kết quả 1 tới 2 của 2
    Thành viên tích cực Hoang_Khai_GSM's Avatar
    Địa điểm
    Trà vinh
    Cám ơn !!!
    287

Mặc định cần tư vấn giúp thiết bị chạy pm samsung

em cần mua box flash file,..., repai boot (die SW & HW) cho dòng samsung! em nên mua loại nào cho tiện cả 2 ạ! bác nào rành ngang qua tư vấn hộ em phát! thank all!

Thành viên mới duongcps2014's Avatar
    Cám ơn !!!
    4

Mua Riff box hoặc Medusa ở Hoàng Thông là repair tốt nhất.
    Mình có dư 1 box Atf sắt và Octopus mua từ tháng 7, và Dolphin Clip fullbox 20cable còn như mới, còn tem của Hoàng Thông ở 4 góc luôn.-Atf 1trieu6 : hơi ố nhẹ 1 tí do mình dán keo rồi tháo keo ra, mới chạy được 4 5 con nokia thôi tặng ae 1 Usb Cable mình mua thêm để connect với pc.Hộp-Octopus 2tr7 : cũng full tem luôn, fullbox 19Cable theo hộp , còn đẹp như mới và còn seal ở mặt trên , mua về tập tành chạy vài còn LG xong rồi thấy mất time quá nên để ủ tới giờ luôn-Dolphin Clip 400k : thì dùng chung với Atf rồi nên ae biết tình trạng rồi ....Mình chuyên về phần cứng nên hầu như ko dùng box để phí ko dùngAe nào cần thì alo 0908.578.348 . Nhà mình ở quân 8, mình ở công ty từ 9h- 7h tối mới về , ae nào giao dịch sau 7h tối thì có thể tới nhà trực tiếp test

3. ( duongcps2014 ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

Hoang_Khai_GSM (01-02-2015)

+ Trả lời bài viết