+ Trả lời bài viết
Kết quả 1 tới 2 của 2
    Thành viên mới jangnara8891's Avatar
    Cám ơn !!!
    0

Cool các anh chị gho em hỏi cái

em ở bắc ninh.e cũng đã đi học sửa điện thoại được 4 tháng rồi,nhưng e vẫn chưa biết nhiều lắm về cách xem sơ đồ và cách pan bệnh của máy điện thoại cho lắm,học thì vẫn biết là học thui nhưng nhiều khi nghĩ đi học mà sau này không thành được thợ thì cũng hơi buồn.em định đi học thêm sau mí đi về nhà mở của hàng,nhưng nghe mấy thầy giáo dạy em nói cứ mở đi su dần dần mí biết được thêm.nhưng e cũng hơi lo nắng vì nhỡ mở ra làm ăn được thì không sao,nhưng không làm ăn được thì chắc tịt luôn..cho e hỏi nếu e mở quán bán sim và thẻ +sửa chữa và bán những phụ kiện nữa thì có hết nhiều vốn hay không?e cũng muốn mở lắm nhưng lại sợ .mong các a cùng các bạn cho e lời khuyên nhé.thank nhiều. .Mẫn văn công_yahoo:chelsea_19888.email:mancong8890@gmail. com.

Thành viên tích cực sydungdtdd's Avatar
    Cám ơn !!!
    43

nếu bạn thực sự muốn mở tiệm thì phải suy nghĩ cho kĩ trước đây mình cũng học sơ sơ nghĩ ra mở tiệm rồi tính nhưng đó là sai lầm tốt nhất bạn nên tìm một cửa hàng nào đó xin vào vừa học hỏi vừa học được ít vốn kiến thức kinh doanh ,vốn để mở như bạn nói thì không hết nhiều đâu chỉ cân trong tay có khỏang 30-40 triệu là bạn có thể làm chủ một cửa hàng dt rồi
    ĐÔ-LƯƠNG-NGHỆ AN
    YAHOO.SYDUNGDTDD_88

+ Trả lời bài viết