+ Trả lời bài viết
Kết quả 1 tới 7 của 7
    Thành viên mới bboy9x_cool's Avatar
    Cám ơn !!!
    2

Question 6681 bị bịnh anh em ra tay cứu giúp,helppp mee

kon 6681 của mình bi cả 2 căn bịnh lạ,đầu tiên là mỗi khi cài bất kì phần mềm hay game nào vào(những phần mềm này trước đó đều cài đặt được) đều cài đặt hoàn tất nhưng khi cài đặt xong thì lại không thấy icon của phần mềm vừa cài đặt năm ở đâu cả,mà cho dù có thấy thì cũng sử dụng ko được mình thử vào Manager thì lai thấy phần mêm vừa cài có kí hiệu là cài đăt chưa hoàn tất,hay có dòng e:\system\install\ tên phần mềm......cha? hiểu làm seo,em cug~ đã cài lại nhju` lần nhưng cug~ vẫn như vậy,mình cũng đã thử up date version lên v6.09.00,và format 4 ngón nhưng như cũ,bịnh thứ 2 la màn hình bị một sọc đen chạy ngang wa,đem ra tiệm ng ta bảo để vài hôm sẽ mất,nhưng đẻ cả tháng vẫn như cũ huhu,vậy anh em ai bít tuyệt chiu gì thì tư vấn cho mình với,cảm ơn nhju` nhju``

Thành viên chính thức nghiamobile2007's Avatar
    Cám ơn !!!
    2

Trích Được post bởi bboy9x_cool Xem bài viết
    kon 6681 của mình bi cả 2 căn bịnh lạ,đầu tiên là mỗi khi cài bất kì phần mềm hay game nào vào(những phần mềm này trước đó đều cài đặt được) đều cài đặt hoàn tất nhưng khi cài đặt xong thì lại không thấy icon của phần mềm vừa cài đặt năm ở đâu cả,mà cho dù có thấy thì cũng sử dụng ko được mình thử vào Manager thì lai thấy phần mêm vừa cài có kí hiệu là cài đăt chưa hoàn tất,hay có dòng e:\system\install\ tên phần mềm......cha? hiểu làm seo,em cug~ đã cài lại nhju` lần nhưng cug~ vẫn như vậy,mình cũng đã thử up date version lên v6.09.00,và format 4 ngón nhưng như cũ,bịnh thứ 2 la màn hình bị một sọc đen chạy ngang wa,đem ra tiệm ng ta bảo để vài hôm sẽ mất,nhưng đẻ cả tháng vẫn như cũ huhu,vậy anh em ai bít tuyệt chiu gì thì tư vấn cho mình với,cảm ơn nhju` nhju``
    Thứ nhất bạn Format máy sau đó coppy dữ liệu trong thẻ nhớ ra máy tính rồi Format thẻ và đưa vô . tiếp theo vào phần Manager>>>Options>>Settings>>Software>>On sau đó thoát ra ngoài & cài phần ứng dụng OK. Thứ hai thì MH của bạn nếu không phải bị đứt nét mà chỉ là sọc đen ngan MH thì bạn phải dạn tay mới làm được . Bạn tháo vỏ ngoài ra rồi dùng móng tay ấn mạnh vừa phải lùa từ trong ra ngoài bạn sẽ thấy hiệu quả .... thân

3. ( nghiamobile2007 ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

bboy9x_cool (31-08-2008)

Cám ơn !!!
    2

ý của bạn nói là mình fotmat máy mà ko có thẻ dúng ko,rùi sau đó format thẻ trên may tính đúng ko,hjhj hỏi lai cho chắc en,còn phần vào manager để chon ON thì mình thấy nó đã ON sẵn rùi,mình cung cấp thêm 1 số thơng tin mong bạn tiếp nhận và giúp đỡ mình nha,còn phần MH thi thi mình ko hỉu chỗ này,ban nói ấn mạnh là ấn mạnh cái gì mình ko hỉu lám,phần cưg' của DTDD nhju` thứ lắm mình bít cái gì mo ấn manh chứ mong bạn nói rõ hơn xj nha,bài đóng góp của bạn đã giúp đỡ mình nhju`,cảm ơn bạn nhju` nhăm' nhăm', (^__^)""
    Last edited by bboy9x_cool; 31-08-2008 at 23:51.

Cám ơn !!!
    2

anh em ra tay giúp đỡ tớ vơjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj

Thành viên chính thức nghiamobile2007's Avatar
    Cám ơn !!!
    2

Trích Được post bởi bboy9x_cool Xem bài viết
    ý của bạn nói là mình fotmat máy mà ko có thẻ dúng ko,rùi sau đó format thẻ trên may tính đúng ko,hjhj hỏi lai cho chắc en,còn phần vào manager để chon ON thì mình thấy nó đã ON sẵn rùi,mình cung cấp thêm 1 số thơng tin mong bạn tiếp nhận và giúp đỡ mình nha,còn phần MH thi thi mình ko hỉu chỗ này,ban nói ấn mạnh là ấn mạnh cái gì mình ko hỉu lám,phần cưg' của DTDD nhju` thứ lắm mình bít cái gì mo ấn manh chứ mong bạn nói rõ hơn xj nha,bài đóng góp của bạn đã giúp đỡ mình nhju`,cảm ơn bạn nhju` nhăm' nhăm', (^__^)""
    Phần MH thì mình nói là ấn mạnh vào chổ bị sọc đen nằm ngan đó ( ấn mạnh vừa phải và lùa từ trong ra ngoài là sọc đó sẽ tan ra thôi ) nếu bạn sợ bể MH thì cứ để sài tạm vậy.
    Phần thẻ nhớ thì bạn hiểu chính sát rồi đấy ! không được thì thay thẻ nhớ khác thử xem, nếu vẫn kg được thì mang ra tiệm cho người ta chạy phần mềm lại cho.........thân

7. ( nghiamobile2007 ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

bboy9x_cool (02-09-2008)

Cám ơn !!!
    2

MH có lớp gương bảo vệ bên ngoài bạn ơi,po teyyyyy rùi ak',cảm ơn bạn nhìu nha',mình hay onl bên porum
    http://www.thienlong.org/forumvn
    qua làm thành viên cho zujjjjjjjj

Thành viên chính thức Online_GSM's Avatar
    Cám ơn !!!
    0

bình thường nêu không set thi làm ram ,còn nhu vầy thì chưa gặp hix
    Trung Tâm Dịch Vụ Viễn Thông Online_ Mobile :0985444886

+ Trả lời bài viết