+ Trả lời bài viết
Kết quả 1 tới 6 của 6
    Thành viên chính thức tuanmobileclub's Avatar
    Cám ơn !!!
    100

Mặc định Anh em thông cảm

em đã vào saigon mobile một thời gian rồi, em cung hay lên diễn đàm, nhưng em có rất ít bài viết vì : khi vào đã có người trả lời rồi và giống với ý kiến của e ! còn người ta trả lời rồi mình nói lại làm gì ? nói lại để nhanh lên moderator sao ? có lên moderator hay không không quan trong ! đã lên đây để anh em dúp đỡ lẫn nhau nhưng gì mình chưa biết,chia sẻ với nhau nhưng gì mình đã biết. Chứ không phải như một số người lên đây nói linh tinh để được nhanh lên moderato nhe !e nói thế có gì sai mong anh em thông cảm
    ™•๑๑۩۞۩๑๑♥™¤ Tuân_Mobile ¤™•๑๑۩۞۩๑๑♥™
    .________BỆNH__VIỆN__ĐIỆN__THOẠI________.

Thành viên tích cực nhuphanmobile's Avatar
    Cám ơn !!!
    5

anh nói vậy rất đúng , nhưng chưa hẳn ai củng sửa được đôi lúc trong kỷ thuật củng có khi sai, nhưng em ủng hộ lòng nhiệt tình của mọi người

V.I.P minh thai's Avatar
    Cám ơn !!!
    141

Có được lên mod hay kg còn phải chờ chất lượng bài viết và AE bình chọn và cái quang trọng là thời gian bạn tham gia đóng góp chứ kg phải dựa theo bài viết càng nhiều mà lên mod đâu.

Bạn cứ cho ý kiến của mình để người cần giúp có thể tổng hợp và làm theo , Nhiệt tình nhưng kg phải spam thì kg ai trách móc gì cã.

Tất nhiên là người cần giúp đở sẻ mong nhận được nhiều chia sẻ nhưng cái quan trọng là nói lên những gì mình biết để chia sẻ thôi .
    Bạn hiểu ý mình ròi chứ .
    Last edited by minh thai; 27-09-2010 at 12:59.
    Bến Lức_Long An
    minhthai379

Thành viên chính thức tuanmobileclub's Avatar
    Cám ơn !!!
    100

Trích Được post bởi minh thai Xem bài viết
    Có được lên mod hay kg còn phải chờ chất lượng bài viết và AE bình chọn và cái quang trọng là thời gian bạn tham gia đóng góp chứ kg phải dựa theo bài viết mà lên mod đâu.

Bạn cứ cho ý kiến của mình để người cần giúp có thể tổng hợp và làm theo , Nhiệt tình nhưng kg phải spam thì kg ai trách móc gì cã
    cảm ơn anh minh thai góp ý ! em sẽ tiếp thu
    ™•๑๑۩۞۩๑๑♥™¤ Tuân_Mobile ¤™•๑๑۩۞۩๑๑♥™
    .________BỆNH__VIỆN__ĐIỆN__THOẠI________.

Thành viên tích cực nhuphanmobile's Avatar
    Cám ơn !!!
    5

thạt sự ai vào dây củng mong được góp sực với mọi người muốn mình làm được cái ji đó dúp nhau , em củng vậy em viết bài có dôi lúc chua hẳn đả đúng nhưng củng là lòng nhiết tình thôi , thật sự không ai muốn viết lung tung đâu em nghỉ vậy

Thành viên tích cực xecgayhiep's Avatar
    Địa điểm
    vĩnh phúc
    Cám ơn !!!
    177

mặc kệ họ đi ai viết nhiều họ lên mod thì cũng chẳng ảnh hưởng đến ai,miễn là anh em nào cần sự giúp đỡ mội người có ý kiến và kinh nghiệm diêng của mình để giúp,họ nói những cái người khác đã nói chẳng qua là nhấn mạnh vấn đề cần nói thôi sao bạn lại nghĩ vậy
    CƯỚP ĐƯỢC 1 Ổ BÁNH MỲ,BẠN SẼ VÀO TÙ. CƯỚP ĐƯỢC 1 GIANG SƠN BẠN SẼ LÀM VUA

+ Trả lời bài viết