+ Trả lời bài viết
Kết quả 1 tới 2 của 2
    Thành viên chính thức luc tieu phung's Avatar
    Cám ơn !!!
    12

Smile JAF có thể làm đc việc này ko

các bác ơi ,ngày xưa em đã từng chạy con 1600 =UFS thì khi bật máy và ấn *#0000# thì nó hiện đúng ngày mà em chạy phần mềm .....nhưng khi chạy con khác thì nó lại hiện ngày khác .....có ai biết cách chỉnh ngày đó ko chỉ cho em với .....em đang cần để làm 1 số vấn đề (ko nói đc ) ...mong mọi người chỉ bảo .....cho em hỏi thêm là box JAF có thể làm chuyện đó ko

Thành viên tích cực haugiang's Avatar
    Cám ơn !!!
    28

Trích Được post bởi luc tieu phung Xem bài viết
    các bác ơi ,ngày xưa em đã từng chạy con 1600 =UFS thì khi bật máy và ấn *#0000# thì nó hiện đúng ngày mà em chạy phần mềm .....nhưng khi chạy con khác thì nó lại hiện ngày khác .....có ai biết cách chỉnh ngày đó ko chỉ cho em với .....em đang cần để làm 1 số vấn đề (ko nói đc ) ...mong mọi người chỉ bảo .....cho em hỏi thêm là box JAF có thể làm chuyện đó ko
    mình hiểu ý bạn rồi. Theo mình biết thì ngày mà bạn bấm *#.. như trên là do người viết chương trình cho máy quyết định chứ bạn kô can thiệp vào được. còn việc mà bạn chạy 1600= UFS lại ra ngay ngày bạn nạp thì mình không hiểu bạn xem có kỹ kô? ngày tháng năm.Nếu có ra trùng thì chỉ trùng được ngày tháng thôi, do ngẫu nhiên ngày bạn nạp bị trùng, còn năm sản xuất thì kô, còn việc dùng phần mềm nào chỉnh lại thì motorola có sữa được, còn noki mình chưa thấy ai làm bao giờ.

+ Trả lời bài viết