chuyện là cách đây khoảng hơn nửa tháng mình có sang cho bác ngọc hòa gsm một men n72 giá 200k.lúc đầu mình không biết mua bán thế nào vì thục tình là mình không biết mua bán qua mạng.bác ấy bảo cứ chuyển hàng rồi bác ấy chuyển tiền qua sim đa năng cho mình.vậy là mình chuyển. khoảng 5 ngày sau mình hỏi người bạn làm ở bưu điện đả chuyển hàng cho mình chưa thì bạn mình bảo đả chuyển tới tay người nhận rồi.mình liền điện cho bác hòa thì bác ấy bảo là chưa nhận được.mình cảm thấy nghi liền điện thoại hỏi bạn mình lần nửa thì bạn mình bảo là chắc chắn đả chuyển hàng đến tay người nhận là cửa hàng.thanh tuyền.ấp suối cát xả thanh tuyền huyện dầu tiếng tỉnh bình dương.khoảng hai ngày sau khi gọi cho bác ấy thì thấy bác ấy rao bán n72 cùng với các loại máy khac trên diển đàn saigon .sau đó mình gọi cho bác ấy,bác ấy bảo một hai hôm nửa bác ấy tính, vậy là cho tới bây giờ vẩn im luôn mình có gởi tin nhắn vẩn không thấy trả lời,vào yahoo thì bác thoát ra.mình thiết nghỉ ae cửa hàng bây giờ đều khổ như nhau mình củng vậy kiếm từng đồng nuôi vợ con.thấy bác ấy cần mà mình có mình bán cho bác ấy hai bên cùng có lợi.vậy mà bác ấy lại cư sử như vậy.tuy là 200 ngàn không lớn nhưng nó là cả sự uy tín khi dao dịch mua bán mong bác nghỉ lại cho.