+ Trả lời bài viết
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 23
    Thành viên chính thức giupdo's Avatar
    Cám ơn !!!
    44

Ae 4r nè nều ae mình chấp nhân lên 4r củng đồng nghỉa là sẳn sàng chia sẻ thỉ ngai gì use mà ko giúp nhiệt tình chứ..tôi tinh rằng nếu ban giúp nhiêt tình cho nguòi khác thì có ngày ban cũng sẽ duoc nguòi khác giúp lai,ae4r có đồng ý vói mình ko ? Nguòi việt nam là nòi giống lạc hồng thì phải biết giúp đở chia sẻ cho nhau ........

Vi phạm nội quy DienthoaiBinhdan's Avatar
    Địa điểm
    67 đặng văn bi -thủ đức- hcm -
    Cám ơn !!!
    229

Thành viên mới
    Thanks
    0

tham gia 2009 mới post 1 bài khó hiểu nhỉ

Thành viên kỳ cựu dinhhieu444's Avatar
    Địa điểm
    ĐỒNG NAI
    Cám ơn !!!
    155

Thumbs down

Trích Được post bởi giupdo Xem bài viết
    Ae 4r nè nều ae mình chấp nhân lên 4r củng đồng nghỉa là sẳn sàng chia sẻ thỉ ngai gì use mà ko giúp nhiệt tình chứ..tôi tinh rằng nếu ban giúp nhiêt tình cho nguòi khác thì có ngày ban cũng sẽ duoc nguòi khác giúp lai,ae4r có đồng ý vói mình ko ? Nguòi việt nam là nòi giống lạc hồng thì phải biết giúp đở chia sẻ cho nhau ........
    tôi không đồng tình cắch bạn nghĩ.nếu bạn nghĩ vậy hãy chia sẻ tiền và cơm gao cho phái cái bang đi, chỉ cho use ae mobile lấy cám mà ăn hả, có giúp thì giúp mấy ae mobile new thôi. mình thấy bạn nhiệt tình với use quá (không biết bạn có phải ...) làm nghề mobile giở kiếm cơm qua ngày , giờ free use ae mobile forum nghĩ sao?
    Last edited by dinhhieu444; 12-08-2012 at 23:01.

Cám ơn !!!
    44

tà hai chính do tâm quyết đinh đó bạn.bạn coi phim kiếm hiệp tiếu ngạo giang hồ ko?nhũng kẻ tự xưng mình chính phái tòan làm điều ác....người ta họan nạn cần mình giúp đở thì ngại gì trả lời vài câu hỏi, bạn đâu có mất mát gì đâu vả lại niếu có chăng là ho. thanhkkkkkkkk bạn lúc đó bạn sẻ thấy lòng vui vẻ .....

Cám ơn !!!
    44

nếu bạn đi lạc đường bạn có muốn hỏi thăm người ta chỉ đường cho ban ko?

Thành viên tích cực TV.Mobile™_SGM™'s Avatar
    Cám ơn !!!
    61

Trích Được post bởi dinhhieu444 Xem bài viết
    vip ơi use họ tự xấy rồi không lên mang ra tiệm nhờ kich thử, em bị hoài vip ơi
    hợp lý luôn,càng ngày càng pro
    TV.MoBile™-YM!:pinky.master205@yahoo.com.vn

Thành viên tích cực Công Chức_GSM's Avatar
    Địa điểm
    thât khê lạng sơn
    Cám ơn !!!
    696

chủ thớt tham gia diền đàn từ năm 2009 mà pos bài có một lần duy nhất lạ quá nếu là thợ chác bác này làm từng ấy năm mà sao ko vào giúp ae chúng ta nhỉ các bác phải xem xét lại điều này nhá
    quê em lạng sơn nhưng hiện giờ đang ở bình dương nhé ae: https://www.facebook.com/congchucmobile

Cám ơn !!!
    44

mình xét thấy bản thân cần phải học hỏi ae 4r nhiều...nên ko dám....nếu có gì ko phải mong ae bỏ qua cho .mình chỉ góp ý xây dựng ngôi nhà mà ae 4r đang chung sống đep mãi trong lòng mọi ngươi. thanhkkkkk ae 4r

Thành viên kỳ cựu Nam Tào_Bắc Đẩu's Avatar
    Cám ơn !!!
    446

Trích Được post bởi giupdo Xem bài viết
    mình xét thấy bản thân cần phải học hỏi ae 4r nhiều...nên ko dám....nếu có gì ko phải mong ae bỏ qua cho .mình chỉ góp ý xây dựng ngôi nhà mà ae 4r đang chung sống đep mãi trong lòng mọi ngươi. thanhkkkkk ae 4r
    ham học hỏi là 1 đức tính tốt..chính bản thân mình cũng rất thick ngồi nói chuyện về điện thoại với các bậc tiền bối trong làng điện thoại VN..nhiều cái hay,nhiều cái bổ ich..
    nhưng bạn nên hiểu rằng..không phải cái gì mình cũng có thể ap dụng cho mình đc..đó là lĩnh vực chuyên môn..
    và mỗi ng có 1 nghề khác nhau..và họ nên giữ những gì là của họ.những gì nên nói và không nên nói..
    mong rằng bạn sẽ đc AE 4R saigonmobile chia sẻ và đóng góp ý kiến tốt nhất cho bạn..

Thân.!.!

Thành viên danh dự hachanyen's Avatar
    Cám ơn !!!
    685

cái đó ko wan trọng đâu bạn ah ae 4r cùng chì vy miêng cỏm thôi còn vấn đề bạn là use hay a e mobile đi chacng nưa nhung nhửng câu hỏi của 1 người thợ nthe thì mình sẻ ko bao giờ vào giúp ca a e mình ko tự hào gì cà nhung hoi phái biêt đến đâu va đả lam nhùng gì rồi phải co chút căn bản hoi (thì ngươi kak ae 4r) hiếu va dể chỉ cho huongn để làm chẳng han nhue mình mình hay hoi khak hỏn vy khi hoi khak nguyê nhan vy sao a da bắt dc 30% bệnh rôi thật su ae 4r chang ai giói ca ai cung cần hoc hoid ai cung cần ae giúp đở và tất cả cac mod cúng vậy thôi ............chúc a e buổi sáng vui vẻ

+ Trả lời bài viết