+ Trả lời bài viết
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4
Kết quả 31 tới 37 của 37
    Thành viên tích cực TRUONGMOBILE-123's Avatar
    Cám ơn !!!
    111

cứ từ từ bạn ơi,mình lúc dầu ra tiệm cũng vậy dó,kiên nhãn và khéo léo trong việc dón tiếp khách một chút,rồi bạn cũng thành công thôi,cố gắng lên bạn,chúc bạn thanh công nhé.........

Thành viên danh dự A & T Mobile's Avatar
    Địa điểm
    nam định
    Cám ơn !!!
    171

nếu tay nghề không thua kém gì các tiệm khác mà vẫn ko đông khách như tiệm của người ta thì nguyên nhân chủ yếu là mình mới mở -ít người biết đến mình.cái này ai mới vào nghè cũng ntn thôi
    vì pko phải ko có tay nghề.lên theo t việc quảng cáo cũng rất quan trọng,chỉ cần mình có uy tín và ng ta biết đến mình thì sợ gì ko có khách
    HÃY HẾT LÒNG VÌ KHÁCH HÀNG
    VÀ KHÁCH HÀNG SẼ HẾT TIỀN VÌ BẠN
    YM: nongdanlenmangtimnguoiyeu_nd92

Thành viên danh dự trongtan8909's Avatar
    Địa điểm
    Sóc Sơn - Hà Nội
    Cám ơn !!!
    199

Bạn này nói thế mình thấy hơi thắc mắc " bạn nói đã làm cho thầy hẳn 1 năm " mà bạn lại đi hỏi câu ấy khi sửa một con x2-01 ! mình nghĩ có lẽ bạn nói không đúng sự thật ! Nếu là thợ mình xẽ làm trước khi hỏi ! chứ không bao giờ hỏi trước khi làm ! . bạn đã có 1 năm kinh nghiệm hẳn phải biết làm những gì đầu tiên ! hoặc là trong quá trình học hành bạn không chú tâm không yêu nghề ! còn nói bạn có tay nghề tốt như các của hàng khác vậy sao bạn không tự làm đi ! Không phải mình trách móc bạn ! mình cũng làm nghề ! nhưng mình đc học ít lắm( 3 tháng ) ! đa số kinh nghiệm mình có đc là tự mình tìm tòi ra ! một năm với bạn ! kinh nghiệm cũng khá dày dặn rồi ! thế mà ......... bạn muốn có khách vậy hãy xem lại bẩn thân mình đi ! cái gì cũng có cái bắt đầu ! nhưng đừng bao giờ để nó kết thúc ! mà hãy cho nó phát truyển mạnh hơn nữa ! chúc bạn may mắn !!!!!!!!
    Trọng Tấn Mobile :Bắc sơn-Sóc sơn - HN (09.878.19001) : Yahoo: trongtan8909

Thành viên chính thức giupdo's Avatar
    Cám ơn !!!
    44

học hỏi.chăm chì.vui vẽ.có thái độ phục vụ với khách ân cần chân thực.nhứt là ko được luộc đồ của khách...chúc bạn thành công.men

Thành viên kỳ cựu manhdung81mobile's Avatar
    Cám ơn !!!
    708

thứ nhất x2-01 trung tần tích hợp vào cpu
    thứ 2 x2-01 khong nhận nguồn ngoài theo cách thông thường(trừ khi bạn biết cách kẹp nguồn)
    thứ 3 bạn ko nên nói thua hay kém thợ khác vì mỗi người có một thế mạnh riêng
    chuc bạn thành công trong công việc
    manhdung81mobile@gmail.com

Thành viên tích cực TÍNH-NGHI_MOBILE's Avatar
    Cám ơn !!!
    203

vài lời góp ý cùng bạn...x2-01 kẹp đủ 3 chân mới lên nguồn.nếu bạn nói con trung tần nóng(ic nguồn) thì thay...not ok kt xem buss chess có được gì ko ...not ok thay nguyen cặp....( nếu báo giá tốt)bạn học được lâu vậy là good rùi.còn tui chỉ nhờ ace trên saigonmobile giúp đở .nói thật tui chưa được hoc bao giờ.qua đây tôi cũng chân thành cám ơn đến tất cả ace trên diển đàn saigonmobile và các diễn đàn khác.đã cho tôi được cái nghề tôi yêu thích. chân thành cám ơn
    lyvant@yahoo.com.vn 0934030540

Thành viên mới dcdnmobile's Avatar
    Cám ơn !!!
    0

tuyệt không cần học mà vẫn lành nghề

+ Trả lời bài viết
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4