Chủ đề đã khoá
Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 16
    Thành viên mới stone90tn's Avatar
    Cám ơn !!!
    4

Mặc định giúp em con s1 m110s hàn quốc bị mất leb màn hình

bác nào có sơ đồ câu dây leb màn hình m110s cho em xin với ạ. máy bị rơi, xong rùi tịt màn đen sì. cảm ứng vẫn ok, không nứt vỡ gì cả. thay màn khác vào lên bình thường. em xin chân thành cám ơn ạ.

Thành viên chính thức trinh_a7_2009's Avatar
    Cám ơn !!!
    24

thay màn khác vào lên bình thường ,như vậy thì bóc led màn ra ktra mà câu keo thui

3. ( trinh_a7_2009 ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

stone90tn (19-12-2012)

Thành viên chính thức trinh_a7_2009's Avatar
    Cám ơn !!!
    24

báo khách thay cái khac trước rồi hãy làm ko ôm nguyên mâm

5. ( trinh_a7_2009 ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

stone90tn (19-12-2012)

Cám ơn !!!
    4

Trích Được post bởi trinh_a7_2009 Xem bài viết
    thay màn khác vào lên bình thường ,như vậy thì bóc led màn ra ktra mà câu keo thui
    vâng bóc ra, nhưng mà câu nối từ chỗ leb đó, còn đầu còn lại nối vào đâu ạ. em mún hỏi như vậy cơ. nói các bác không tin chứ em k phải thợ sửa điện thoại đâu. dang sv năm 2. nhưng mà máu yêu công nghệ thì chả kém bác nào đâu. có cái dt nào là cũng tháo ra nghiên cứu hết ah, mấy bệnh linh tinh của dt bây giò em tự sửa dc hết. mà em còn là ng giúp vài bác có htc nexus one không mất tiền oan khi phát hiền ra con này mà cứ bị rơi là rất hay lỗi camera. sau khi tự tháo con máy htc nexus one bị lỗi cam ra thì hóa ra nó bị lỏng chân conec từ phần trên chỗ camera vớ main. ấn chặt vào là lại ok, sau ùi lên chothai.vn có babcs nào kêu lỗi cam là em bảo mang đến em tháo ra làm giúp ngay.làm xong là ae di uóng coffe giao lưu.hjhj. em hay vào đây đọc các bác thảo luận sửa chữa nên khi máy bị nthe là em nghĩ ngay nó mất leb như một số ng đã bị ở trên này. em lấy đền pin soi vào màn thi vẫn hiển thị bt. nên mới gia cát dự là mất leb. mang ra quán lắp thử màn mới thấy ok.hihi. chả là ở nhà cũng có cái máy hàn 30k từ cấp 3 và 1 thùng đồ điện tử hỏng để nghiên cứu khoa học nên quyết định liều 1 phen xem sao. đàng nào nó mà không câu dc thì vẫn phải thay màn mới. dc thì coi như hên. mong các bác chỉ cho em với.chứ em nói thật thợ ở thái nguyên cũng chả biết cái bệnh này. mang ra quán ông nào cũng bảo phải thay màn mới chứ không có cách nào sửa dc, màn hình hõng ic hay j j đấy. nản.

V.I.P DinhKha™'s Avatar
    Địa điểm
    Kiên Giang
    Cám ơn !!!
    112

Trích Được post bởi stone90tn Xem bài viết
    vâng bóc ra, nhưng mà câu nối từ chỗ leb đó, còn đầu còn lại nối vào đâu ạ. em mún hỏi như vậy cơ. nói các bác không tin chứ em k phải thợ sửa điện thoại đâu. dang sv năm 2. nhưng mà máu yêu công nghệ thì chả kém bác nào đâu. có cái dt nào là cũng tháo ra nghiên cứu hết ah, mấy bệnh linh tinh của dt bây giò em tự sửa dc hết. mà em còn là ng giúp vài bác có htc nexus one không mất tiền oan khi phát hiền ra con này mà cứ bị rơi là rất hay lỗi camera. sau khi tự tháo con máy htc nexus one bị lỗi cam ra thì hóa ra nó bị lỏng chân conec từ phần trên chỗ camera vớ main. ấn chặt vào là lại ok, sau ùi lên chothai.vn có babcs nào kêu lỗi cam là em bảo mang đến em tháo ra làm giúp ngay.làm xong là ae di uóng coffe giao lưu.hjhj. em hay vào đây đọc các bác thảo luận sửa chữa nên khi máy bị nthe là em nghĩ ngay nó mất leb như một số ng đã bị ở trên này. em lấy đền pin soi vào màn thi vẫn hiển thị bt. nên mới gia cát dự là mất leb. mang ra quán lắp thử màn mới thấy ok.hihi. chả là ở nhà cũng có cái máy hàn 30k từ cấp 3 và 1 thùng đồ điện tử hỏng để nghiên cứu khoa học nên quyết định liều 1 phen xem sao. đàng nào nó mà không câu dc thì vẫn phải thay màn mới. dc thì coi như hên. mong các bác chỉ cho em với.chứ em nói thật thợ ở thái nguyên cũng chả biết cái bệnh này. mang ra quán ông nào cũng bảo phải thay màn mới chứ không có cách nào sửa dc, màn hình hõng ic hay j j đấy. nản.
    Cần người khác giúp mà đưa ra 1 đống thông tin " tào lao " gì không, làm biếng đọc, mà có đọc xong coi chừng " *** " luôn, hết biết cái gì để giúp.
    Anh chỉ mang đến cho em toàn là đau khổ ... Có lẽ vì vậy mà em yêu Anh. Bởi vì niềm vui thì dễ quên, còn đau khổ thì không bao giờ.

8. ( DinhKha™ ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

stone90tn (19-12-2012)

Cám ơn !!!
    4

Trích Được post bởi DinhKha™ Xem bài viết
    Cần người khác giúp mà đưa ra 1 đống thông tin " tào lao " gì không, làm biếng đọc, mà có đọc xong coi chừng " *** " luôn, hết biết cái gì để giúp.
    híc. thì là em xin các bac chỉ giúp em câu dây đèn màn hình con này thì câu từ chỗ nào nối đến chỗ nào ạ.

Thành viên chính thức tantienmobile's Avatar
    Cám ơn !!!
    68

Trích Được post bởi DinhKha™ Xem bài viết
    em đồng ý với DinhKha™.đọc đến đoạn :nhưng mà máu yêu công nghệ thì chả kém bác nào đâu....nghe buồn cười quá!

11. ( tantienmobile ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

stone90tn (19-12-2012)

Cám ơn !!!
    4

hehe. thui hnay em mơi lập nick vào diễn đàn mà. bác nào biết chỉ em với. thử phá cái màn hình coi sao,

Thành viên mới allrise987's Avatar
    Cám ơn !!!
    1

anh em gặp phải u sờ rồi

V.I.P LOC_PHAT_ĐAT's Avatar
    Cám ơn !!!
    784

cái này thì tự ngâm cứu mà câu thôi..chứ ko có hình để pos lên đâu..
    ĐẾN TỪ MIỀN TRUNG NAM BỘ...ĐT 0966.336.396.
    ĐƯỜNG TUY NGẮN KHÔNG ĐI KHÔNG ĐẾN.
    VIỆC TUY NHỎ KHÔNG LÀM KHÔNG XONG.

Chủ đề đã khoá
Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối