+ Trả lời bài viết
Kết quả 1 tới 3 của 3
    Thành viên tích cực sonkien04's Avatar
    Địa điểm
    XUÂN TÍN CTY
    Cám ơn !!!
    16

Mặc định Lời cảnh báo sắp có chiến tranh Cyconebox và Zulea

nguồn tin từ :
    gsmhosting.com
    bản dịch :
    Hehe, tại sao bạn nghĩ rằng tôi đang băn khoăn? Tôi rất thích đủ, khi với MY BRAIN tôi tìm thấy giải pháp này. Tất cả những người khác bạn đang sao chép / pasters, ngay cả khi tất cả điều này là trước mắt của bạn từ 4 năm trước đây. Và tất cả các bạn đã làm việc tất cả điều này cung cấp các bản vá năm FLASH. Hehe ...

Để đi đến nhiều hơn những điều rõ ràng, hãy xem phần JAF về bao nhiêu hộp bị hư hỏng. Và tôi đặt cảnh báo vài tháng trước về điều đó.
    Bây giờ, tôi đặt một cảnh báo một lần nữa, hãy xem sau khi 2-3-4 tháng có bao nhiêu hộp Cyclone sẽ bắt đầu chết, và chúng ta hãy xem có bao nhiêu người sử dụng hộp Cyclone sẽ khóc. Tôi chắc chắn trong thời gian vài sẽ được ở trên cùng của lượt xem các chủ đề như: "Cyclone chết hộp của tôi, không có điện thoại khởi động nhiều hơn, làm thế nào sửa chữa?"

Vì vậy, bạn có chuẩn bị sẵn sàng để hỗ trợ khách hàng của bạn? Hãy xem ... có hàng ngàn cách để lây lan "code injection AVR32 của tôi".

@ Cyclone đại lý: chuẩn bị các kỹ năng phần cứng của bạn hoặc túi của bạn, để sẵn sàng trao đổi / sửa chữa tấn chết hộp Cyclone.

Không có liên quan,
    Zulea

P.S. Hãy cẩn thận với các chuyến đi máy bay ... người đánh bóng dường như chết nếu sử dụng máy bay

liên kết GSM-Forum # post5730341
    Bao Năm Lặn Lội Chốn Quê Người-Bây Giờ Nhìn Lại Tay Trắng Vẫn Như Xưa-Chuyên bán:Bếp Ga-Nồi Cơm Điện Quạt máy ĐT: 0973 70 80 80

V.I.P anhdaomobile's Avatar
    Cám ơn !!!
    127

để english còn dể hiểu đem ra google dịch hong hiểu gì lun thanks shared
    Anhdaomobile Service Phong Điền TPCT 0902040487
    Unlock Nokia-Samsung-Moto-Sony- Nạp tiếng việt SS SoftBank - China - LG

Thành viên danh dự gyong's Avatar
    Địa điểm
    Eakar.DakLak --> Nha Trang.Khánh Hòa
    Cám ơn !!!
    209

Mình tạm dịch nhé,tiếng Anh còn kém,anh em thông cảm,mình chỉ tóm tắt lại lời của thằng cha Zulea cho anh em hiểu thôi nha.

Tại sao bạn nghĩ tôi đang lăn tăn,lúng túng ?.Tôi rất thích đầy đủ,khi giờ đây với MY BRAIN tôi đã tìm ra giải pháp này.
    Để điều này thêm rõ ràng,hãy nghĩ lại xem.Có bao nhiêu Pkey,bao nhiêu Box JAF đã chết.Tôi đã cảnh báo vài tháng trước khi sảy ra điều đó.
    Và bây giờ tôi cảnh báo thêm 1 lần nữa,hãy xem 2 3 tháng nữa,có bao nhiêu Box Cyclone sẽ chết,và ở các forum sẽ có bao nhiêu bài hỏi như " tại sao Box của tôi bị hư,làm thế nào để sửa chữa.
    Vì vậy các bạn ( các bạn ở đây là Cyclone Box Team ) hãy chuẩn bị để hỗ trợ khách hàng ( dân Mobile ).Các bạn hãy chờ xem..... có hàng ngàn cách để lây lan "code injection AVR32 của tôi.

@Các đại lý Cyclone :
    hãy chuẩn bị kỹ năng phần cứng và kiến thức của các bạn để chia sẻ,sữa chửa cả tấn Cyclone Box chết

Đọc cái này hiểu chứ
    Anh Minh Mobile
    32-Hoàng Diệu-Eakar-Dak Lak

+ Trả lời bài viết