+ Trả lời bài viết
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 tới 17 của 17
    Thành viên danh dự ThienTran_GSM's Avatar
    Cám ơn !!!
    163

Trích Được post bởi pth Xem bài viết
    asic 11 phải có file rpl full mới wr ok
    file rpl 1kb là file gởi log đấy bạn.không phải file bakup đâu.write ok hết mà
    chuyên gia sát gái " Gặp phải tôi - em thật bất hạnh "
    yahoo : hoangtu_bongdem_1986
    phone : 0935 10 1986

Thành viên tích cực DuyĐanMobile™'s Avatar
    Địa điểm
    Mobile
    Cám ơn !!!
    39

vậy em thay ic mới củng phải gưi file nửa hả anh?

Thành viên mới hoangduong's Avatar
    Cám ơn !!!
    18

[QUOTE=Raudua;186804]Bác nào có rpl asic 11 cho em xin với thanks[/QUO
    ông xem lại xem cả rum mình có ai xin như ông ko?

V.I.P vanhue's Avatar
    Cám ơn !!!
    47

[QUOTE=Raudua;187932]vậy em thay ic mới củng phải gưi file nửa hả anh?[/QUOT
    Nếu IC nguồn trắng thì ko cần gửi file !viết file Imei nào vào cũng được .nhưng cùng asic .
    Website:http://giaimadt.com.vn
    http://donganhgsm.net/forum

V.I.P vinhthuan97's Avatar
    Cám ơn !!!
    0

Trích Được post bởi khoianlao Xem bài viết
    sao em không cần full vẫn white được nhỉ .RPL 1KB
    nói tầm bậy mà còn nói lớn ! cả nước Việt Nam này chưa ai có được 1 file rpl full của dòng asic 11 , cở chú thì quên đi !mấy cái rpl chú up lên đó là file gì chú có biết k ? mà to mồm còn viết được ? ở đây người ta xin rpl để viết cho nguồn trắng chưa có mei chứ k phải là rpl mua log , có hiểu k ? đi học lại căn bản đi ! nói thế k có nghĩa là asic 11 thay nguồn trắng là bó tay ! phải hiểu là dòng asic mấy k quan trọng mà quan trọng là cái asic nó phụ thuộc vào đời máy ! ai cũng biết vấn đề là k đi đường thẳng được ắt phải đi đường vòng rồi cũng về đích thôi ! up mấy cái rpl mua log lên cho người ta mà còn dám bảo là viết ok thì quả là hơi bị xàm và chả hiểu gì cả ! chốt lại vấn đề là aic 2,5,6,11 thì đã so ? cái quian trọng là con nguồn mới làm cách nào để cho nó có được số mei ? asic 2,5,6 thì đã có rpl full để viết cho nguồn trắng còn asic 11 thì k hề có rpl full ! nhưng có thể đưa nó về dòng asic2 để nạp cho nó 1 số mei bất kỳ vào để nó có số mei rồi đưa nó về asic11 được hay là k ? nói linh tinh chả đâu ra đâu , đã nói bậy mà còn cải bướn nửa chứ !
    vĩnh thuận service, 97 ông ích khiêm P 10 - Q11 sửa chửa và đào tạo nghề

6. ( vinhthuan97 ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

GSM Hải Phòng (31-10-2008)

V.I.P GSM Hải Phòng's Avatar
    Địa điểm
    Haiphonggsm.vn
    Cám ơn !!!
    169

Thanks anh đã chỉ ra cái yếu của em .Nhưng em thấy lời lẽ của anh rõ ràng không được thân thiện cho lắm. Khi em đi học, thầy em chưa bao giờ chửi la em 1 câu tương tự, em nghĩ anh cũng xem lại mình coi đã hành xử đúng cương vị 1 bậc tiền bối chưa ?
    1 lần nữa cám ơn lời nhắc nhở về KT của anh
    Last edited by GSM Hải Phòng; 31-10-2008 at 09:42.
    MINH KHÔI - CHUYÊN CUNG CẤP SỈ & LẺ CÁC THIẾT BỊ CHẠY CHƯƠNG TRÌNH
    Mobile: 0982.572.666 YM Cendy_tuongvy2008

Thành viên danh dự ThienTran_GSM's Avatar
    Cám ơn !!!
    163

Trích Được post bởi vinhthuan97 Xem bài viết
    nói tầm bậy mà còn nói lớn ! cả nước Việt Nam này chưa ai có được 1 file rpl full của dòng asic 11 , cở chú thì quên đi !mấy cái rpl chú up lên đó là file gì chú có biết k ? mà to mồm còn viết được ? ở đây người ta xin rpl để viết cho nguồn trắng chưa có mei chứ k phải là rpl mua log , có hiểu k ? đi học lại căn bản đi ! nói thế k có nghĩa là asic 11 thay nguồn trắng là bó tay ! phải hiểu là dòng asic mấy k quan trọng mà quan trọng là cái asic nó phụ thuộc vào đời máy ! ai cũng biết vấn đề là k đi đường thẳng được ắt phải đi đường vòng rồi cũng về đích thôi ! up mấy cái rpl mua log lên cho người ta mà còn dám bảo là viết ok thì quả là hơi bị xàm và chả hiểu gì cả ! chốt lại vấn đề là aic 2,5,6,11 thì đã so ? cái quian trọng là con nguồn mới làm cách nào để cho nó có được số mei ? asic 2,5,6 thì đã có rpl full để viết cho nguồn trắng còn asic 11 thì k hề có rpl full ! nhưng có thể đưa nó về dòng asic2 để nạp cho nó 1 số mei bất kỳ vào để nó có số mei rồi đưa nó về asic11 được hay là k ? nói linh tinh chả đâu ra đâu , đã nói bậy mà còn cải bướn nửa chứ !
    theo như mod nói thì rpl asic 11 cho đến thời điểm này vẩn chưa có file full và nếu có thay nguồn trắng thì củng phải chịu mất 1 log là điều không thể chối bỏ được.nhưng mod nói đưa nó về dòng asic2 để nạp cho nó 1 số mei bất vào để nó có số mei rồi đưa nó về asic11 là điều bản thân em cảm thấy là điểu không thể nào xảy ra được vì khi write rpl asic2 thì gắn sim vào nó sẻ báo hạn chế điện thoại hoặc có thể không nhận sim mà rpl đó thuộc asic 2 thì làm sao mình chuyển thành asic11 dc đây mod.em có cách này nếu mod nào thấy không đúng thì bỏ qua cho em nhé vì em chỉ góp ý thôi.theo em nghĩ mình có thể bakup imei của 1 máy nào đó hoăc read full pm rồi nạp lại cho máy mình thay nguồn trắng thuộc dòng asic 11 được không.nếu đc thì sau này khi thay nguồn trắng cho dòng dct4 plus này khỏi mất thêm tiền gởi log nửa.
    chuyên gia sát gái " Gặp phải tôi - em thật bất hạnh "
    yahoo : hoangtu_bongdem_1986
    phone : 0935 10 1986

+ Trả lời bài viết