hàng của em lấy từ sam ra nên nó hơi mắc! giá 3 củ, thú thật mỗi cái em lời dc có 100k thôi! em cũng là dân làm ăn nhưng hơi nhỏ, tiền vận chuyển + ship cũng hết 50k rồi! ae trong nghề gặp khó khăn, em có hàng thì em báo giá chứ em ko có thừa nước đục thả câu đâu! nếu các bác ko mua cũng xin đừng ném ghạch tội nghiệp em