+ Trả lời bài viết
Kết quả 1 tới 8 của 8
    Thành viên mới kaitokid90's Avatar
    Cám ơn !!!
    0

Mặc định Xin giúp tư vấn mua box phần mềm

Chào các bác, tình hình là em mới vào nghề, tập tành sửa điện thoại, mở cái cửa hàng nhỏ
    khách hàng chủ yếu xài điện thoại bình dân như 1202, 1280. viettel cùi, samsung cùi.....
    em thì cũng vọc vạch sửa phần cứng, với lại cũng hay nhận máy mất pass bảo vệ của mấy máy nói trên đó, nay em muốn mua 1 box để tiện cho việc sửa chữa và bẻ mã bảo vệ của mấy dòng đó
    em thấy bên hoàng thông đang bán box JAF 2tr3, e đang tính mua box đó, nhưng hình như chỉ chạy dc cho dòng nokia thui phải ko ạ, em muốn bẻ khóa of mấy cái viettel hay samsung cùi thì dùng box nào hả mấy bác
    em vọc vạch sửa thấy trên này mấy bác hay bảo bỏ vào box check info, vd như 1280 thì bỏ vào cái box JAF xem info phải ko ạ, nếu nó ko nhận ra cái gì là hư cái đó, quá tiện phải ko
    em mới vào nghề chưa biết gì hết mong các bác chỉ bảo
    cái box mình mua 2tr3 có cần phải mua thêm cáp ko ạ, có dễ xài ko ạ
    nhân tiện cho hỏi bác nào nhận em làm đệ tự được ko , em ở khu vực gò vấp . cảm ơn các bác đã đọc tin ạ

Thành viên chính thức duclongmobile82's Avatar
    Địa điểm
    hà nội việt nam
    Cám ơn !!!
    13

Trích Được post bởi kaitokid90 Xem bài viết
    Chào các bác, tình hình là em mới vào nghề, tập tành sửa điện thoại, mở cái cửa hàng nhỏ
    khách hàng chủ yếu xài điện thoại bình dân như 1202, 1280. viettel cùi, samsung cùi.....
    em thì cũng vọc vạch sửa phần cứng, với lại cũng hay nhận máy mất pass bảo vệ của mấy máy nói trên đó, nay em muốn mua 1 box để tiện cho việc sửa chữa và bẻ mã bảo vệ của mấy dòng đó
    em thấy bên hoàng thông đang bán box JAF 2tr3, e đang tính mua box đó, nhưng hình như chỉ chạy dc cho dòng nokia thui phải ko ạ, em muốn bẻ khóa of mấy cái viettel hay samsung cùi thì dùng box nào hả mấy bác
    em vọc vạch sửa thấy trên này mấy bác hay bảo bỏ vào box check info, vd như 1280 thì bỏ vào cái box JAF xem info phải ko ạ, nếu nó ko nhận ra cái gì là hư cái đó, quá tiện phải ko
    em mới vào nghề chưa biết gì hết mong các bác chỉ bảo
    cái box mình mua 2tr3 có cần phải mua thêm cáp ko ạ, có dễ xài ko ạ
    nhân tiện cho hỏi bác nào nhận em làm đệ tự được ko , em ở khu vực gò vấp . cảm ơn các bác đã đọc tin ạ
    nokia thì dùng atf may tau viêtl thi vocanol samsung lg thi dung octopus hoac zx3 tùy khả năng của bạn đến đâu.còn muốn free thì dùng tool ^^
    381 cổ nhuế từ liêm hà nội
    tel:0163.886.8866

Cám ơn !!!
    0

Trích Được post bởi duclongmobile82 Xem bài viết
    nokia thì dùng atf may tau viêtl thi vocanol samsung lg thi dung octopus hoac zx3 tùy khả năng của bạn đến đâu.còn muốn free thì dùng tool ^^
    em tính mua box xài lâu dài lun bác ạ, z là mỗi loại phải mua 1 box khác nhau hả bác, chắc trước mắt xúc em JAF trước bác nhỉ, thanks bác

Thành viên chính thức duclongmobile82's Avatar
    Địa điểm
    hà nội việt nam
    Cám ơn !!!
    13

Trích Được post bởi kaitokid90 Xem bài viết
    em tính mua box xài lâu dài lun bác ạ, z là mỗi loại phải mua 1 box khác nhau hả bác, chắc trước mắt xúc em JAF trước bác nhỉ, thanks bác
    bây giờ ai còn dùng jaf.atf mà quất nhiều đạn thì mua box sắt ít thì sài box nhựa.nhưng mình nhìn box nhựa trông nó hàng mã như nào ý
    381 cổ nhuế từ liêm hà nội
    tel:0163.886.8866

Thành viên chính thức tridongthap75's Avatar
    Địa điểm
    Châu Đốc - An Giang
    Cám ơn !!!
    28

Khách chủ yếu xài điện thoại bình dân thì trước mắt nên mua: (không nên mua JAF)
    - N-Box + HWK.
    - Cáp đa năng (cho Nokia)
    - Cáp máy khác (Samsung, Sony, Lg...) khi nào gặp thì cứ coi theo pinout của Box với máy rồi chế

Vừa kinh tế vừa hiệu quả

Cám ơn !!!
    0

Trích Được post bởi tridongthap75 Xem bài viết
    Khách chủ yếu xài điện thoại bình dân thì trước mắt nên mua: (không nên mua JAF)
    - N-Box + HWK.
    - Cáp đa năng (cho Nokia)
    - Cáp máy khác (Samsung, Sony, Lg...) khi nào gặp thì cứ coi theo pinout của Box với máy rồi chế

Vừa kinh tế vừa hiệu quả
    em mua cái ATF như bác đức long nói có kinh tế hơn k hả bác, thấy mua nhìu đồ thấy phức tạp quá e ko hiểu gì hết

Cám ơn !!!
    0

đã mua box ATF, rất thích thái độ nhân viên of Hoàng Thông ^^

Thành viên chính thức cuongmobilebg's Avatar
    Cám ơn !!!
    54

atf +octopplus+vocao+rrit là có kha nang tự tin làm phần mền dt

+ Trả lời bài viết