+ Trả lời bài viết
Kết quả 1 tới 3 của 3
    Vi phạm nội quy tuanngoc2911's Avatar
    Cám ơn !!!
    38

Mặc định Xin tư vấn mua hộp và đồ nghề chiến HTC

EM tính mua cái hộp về để mần mấy con HTC này ..... anh em tư vấn cũng nhiều !!! tham khảo cũng nhiều nên viết nên đây mong anh em tư vấn cho để mua được đồ nghề hợp lý để cày kéo kiếm tiền lấy vợ .....

25 -THIẾT BỊ DÙNG CHO MÁY HTC

irkey tool : chuyên unlock thay đổi imei uproom uproom flash cookroom chuyên dụng 1.450.000 vnd ( new có hàng )

26 -HXC PRO Tool (Red) + cáp HD7+ card SD ( không cần dongle ) : 950.000 VNĐ New

27- XTC Clip unlock all HTC : 750.000 VND ( From Manole )

28 -XTC Clip unlock all HTC + Ycable unlock HD7 + card = 850.000 VND ( From Manole )

29 Axe Box ( Chuyên Flash + Unlock + đổi số Imei cho máy HTC ) : 2.690.000 VND New

anh em tư vấn cho mình xem dùng cái nào hợp lý nhất nhé !!!!! mình hiện tại thấy thích thích cái irkey tool ko biết dùng ra sao ... mong anh em tư vấn

Vi phạm nội quy tuanngoc2911's Avatar
    Cám ơn !!!
    38

không ai tư vấn ah giúp với giúp với nào !!!!!!!!!!!1

Thành viên mới thuanmobile896's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Cám ơn !!!
    0

Trích Được post bởi tuanngoc2911 Xem bài viết
    EM tính mua cái hộp về để mần mấy con HTC này ..... anh em tư vấn cũng nhiều !!! tham khảo cũng nhiều nên viết nên đây mong anh em tư vấn cho để mua được đồ nghề hợp lý để cày kéo kiếm tiền lấy vợ .....

25 -THIẾT BỊ DÙNG CHO MÁY HTC

irkey tool : chuyên unlock thay đổi imei uproom uproom flash cookroom chuyên dụng 1.450.000 vnd ( new có hàng )

26 -HXC PRO Tool (Red) + cáp HD7+ card SD ( không cần dongle ) : 950.000 VNĐ New

27- XTC Clip unlock all HTC : 750.000 VND ( From Manole )

28 -XTC Clip unlock all HTC + Ycable unlock HD7 + card = 850.000 VND ( From Manole )

29 Axe Box ( Chuyên Flash + Unlock + đổi số Imei cho máy HTC ) : 2.690.000 VND New

anh em tư vấn cho mình xem dùng cái nào hợp lý nhất nhé !!!!! mình hiện tại thấy thích thích cái irkey tool ko biết dùng ra sao ... mong anh em tư vấn
    tìm hiểu về HTC, úp rom cook, úp rom gốc RUU, ...
    repair boot thì b0x riff
    unlock sim thì =tay.
    unlock code thì mua b0x, mua code server.

-theo mình, VỌC HTC thì Ko cần b0x.

+ Trả lời bài viết