+ Trả lời bài viết
Kết quả 1 tới 4 của 4
    Thành viên mới hoailuan1993's Avatar
    Cám ơn !!!
    1

Mặc định Cho mình hỏi là W và Lock !

Tình hình máy e dang dùng 6.1.2 ..thấy camera với 3G ko ổn đinh nên đem ra tiệm

cho lên 6.1.3 lun...sau khi úp lên thì khá là hao pin , lỗi thì vẫn vậy...nên mình lên

google mò tìm cách Restore ...do ko bik cách Restore nên máy bị treo táo...rồi đành

đem ra tiệm *** nó chạy lại chương trình....sau khi chạy lại chương trình nó nói máy

mình là lock ,mỗi lần reset máy or hết pin thì sẽ mất sóng...nhưng trước mình sài

thì nó có cái vụ tắt nguồn là mất sóng này đâu nhỉ ? ....sau 1 hồi thì nó nói bỏ

thêm 100k mua code cho lên W lun la ok...tổng cộng hết là 200k ...

Nói tóm lại e gà cái thằng Iphone này , mong bà con giải thik dùm là nó bị gì ạ ?

mất công bị chặt chém oan...

Thành viên kỳ cựu Ku Nhỏ VF's Avatar
    Cám ơn !!!
    649

Trích Được post bởi hoailuan1993 Xem bài viết
    Tình hình máy e dang dùng 6.1.2 ..thấy camera với 3G ko ổn đinh nên đem ra tiệm

cho lên 6.1.3 lun...sau khi úp lên thì khá là hao pin , lỗi thì vẫn vậy...nên mình lên

google mò tìm cách Restore ...do ko bik cách Restore nên máy bị treo táo...rồi đành

đem ra tiệm *** nó chạy lại chương trình....sau khi chạy lại chương trình nó nói máy

mình là lock ,mỗi lần reset máy or hết pin thì sẽ mất sóng...nhưng trước mình sài

thì nó có cái vụ tắt nguồn là mất sóng này đâu nhỉ ? ....sau 1 hồi thì nó nói bỏ

thêm 100k mua code cho lên W lun la ok...tổng cộng hết là 200k ...

Nói tóm lại e gà cái thằng Iphone này , mong bà con giải thik dùm là nó bị gì ạ ?

mất công bị chặt chém oan...
    Vậy là còn rẻ đó chú.
    Những kẻ trí tuệ tầm thường thường hay lên án những gì vượt quá tầm hiểu biết của họ. ...

Thành viên mới hoailuan1993's Avatar
    Cám ơn !!!
    1

oh..TK các pác...mà ko hiểu là trước sài 6.1.3 tắt nguồn bật lên nó vẫn có sóng ok...đằng này nó chạy lại ctrinh tự nhiên mỗi lần cứ tắt máy là mất sóng , fai? chạy lại gì gì đó đó nó mới có sóng lại...khó hiểu ở cho đo.....

Thành viên tích cực Trần Gia_Store's Avatar
    Địa điểm
    Bắc Giang
    Cám ơn !!!
    302

Trích Được post bởi hoailuan1993 Xem bài viết
    oh..TK các pác...mà ko hiểu là trước sài 6.1.3 tắt nguồn bật lên nó vẫn có sóng ok...đằng này nó chạy lại ctrinh tự nhiên mỗi lần cứ tắt máy là mất sóng , fai? chạy lại gì gì đó đó nó mới có sóng lại...khó hiểu ở cho đo.....
    bạn ra bảo anh thợ kia chạy lại nhưng đừng Jaibraeck.cứ để vậy sài luôn khi tắt máy sẽ không phải mang đi đâu nữa.còn vì sao mà khi chạy bản 6.1.3 mỗi khi tắt máy "chạy lại gì gì đó đó nó mới có sóng lại" là thế này .bản 6.1.3 của iphone bẻ khóa không hoàn toàn ( bẻ khóa chưa hết) nên gặp lỗi này.bạn chờ thêm 1 thời gian nữa sẽ không còn tình trạng đó.
    Giá tiền mà bạn làm chỗ anh thợ kia là tương đối rẻ đó vì vậy đừng kêu ca hay phàn nàn gì.vd khi chạy phần mềm cho bạn nếu gặp sự cố đáng tiếc gây ra hư hỏng cho iphone của bạn thì ai chịu trách nhiệm.mình nói vậy đúng không?

+ Trả lời bài viết