+ Trả lời bài viết
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 tới 13 của 13
    Thành viên tích cực MR_Sang's Avatar
    Địa điểm
    đà nẵng
    Cám ơn !!!
    368

em còn nhỏ e không biết.mấy anh nói em phán bừa ai dám trả lời trên rum nữa.
    Last edited by MR_Sang; 20-11-2012 at 13:54.
    Mua Bán, Sửa chữa IPHONE, LUMIA, GALAXY... Giá Tốt Nhất.
    ADD:63- Trưng Nữ Vương - Quận Hải Châu - TP. Dà Nẵng.tell :0977.099.113

2. ( MR_Sang ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

TViet_pm (21-11-2012)

V.I.P Lính Khang's Avatar
    Cám ơn !!!
    537

Trích Được post bởi 2luaqnam Xem bài viết

em còn nhỏ e không biết.mấy anh nói em phán bừa ai dám trả lời trên rum nữa.
    => Vậy tôi hỏi bạn cây máy của khổ chủ là bị thay cặp Lock lên QT => rồi Restore nâng lên 6.0.1 nên bị mất sóng củng như tôi đả nói ở trên => bạn bảo chủ topic thay flash thì lỡ khỗ chủ nghe lời theo bạn đi thay flash thì sẽ như thế nào bệnh này không phãi là bị chết flash mà bị No All đâu => mà thay flash là sẻ giải quyết được vấn đề => dù thay cả chục con củng bị No Service => nếu thay flash hết thì tôi bảo khổ chủ thay luôn nguyên cặp chi cho tốn tiền => kêu thay flash cho nhanh .....!

=> Giải pháp bây giờ đối với ông chủ topic là phải đóng cặp khác tốn thêm 600k hạ bb 1.59 cho khách dùng sim ghép chứ không lên word được nữa => đó là giá của mình thường làm còn ae không biết lãnh bao nhiêu => nếu một khi bạn muốn kêu ai làm gì thì chắc chắn cái đó là đúng thì hảy kêu người ta làm => đừng kêu bậy bạ lở ae làm theo thì đó là bạn hại ae đấy tính tui đó giờ thẳng thắng ai ghét củng được ai thương củng được => tui chỉ nói theo ý của tôi => đầu tôi nghĩ sao thì tôi nói y chang như vậy => tôi chỉ nói tới đây không bàn luận gì nửa không lại mất lòng ae với nhau => nếu có xúc phạm gì tới bạn thì cho tôi xin lỗi...........!
    Last edited by Lính Khang; 20-11-2012 at 14:41.
    Hãy chọn một kết thúc buồn...
    Thay vì chọn một nỗi buồn không bao giờ có kết thúc...

4. ( Lính Khang ) đã được 2 thành viên cám ơn vì bài viết hữu ích!

tienphat900 (11-01-2013), TViet_pm (21-11-2012)

Thành viên tích cực MR_Sang's Avatar
    Địa điểm
    đà nẵng
    Cám ơn !!!
    368

Trích Được post bởi NKMobile™ Xem bài viết
    => Vậy tôi hỏi bạn cây máy của khổ chủ là bị thay cặp Lock lên QT => rồi Restore nâng lên 6.0.1 nên bị mất sóng củng như tôi đả nói ở trên => bạn bảo chủ topic thay flash thì lỡ khỗ chủ nghe lời theo bạn đi thay flash thì sẽ như thế nào bệnh này không phãi là bị chết flash mà bị No All đâu => mà thay flash là sẻ giải quyết được vấn đề => dù thay cả chục con củng bị No Service => nếu thay flash hết thì tôi bảo khổ chủ thay luôn nguyên cặp chi cho tốn tiền => kêu thay flash cho nhanh .....!

=> Giải pháp bây giờ đối với ông chủ topic là phải tốn thêm 600k hạ bb 1.59 cho khách dùng sim ghép chứ không lên word được nữa => đó là giá của mình thường làm còn ae không biết lãnh bao nhiêu => nếu một khi bạn muốn kêu ai làm gì thì chắc chắn cái đó là đúng thì hảy kêu người ta làm => đừng kêu bậy bạ lở ae làm theo thì đó là bạn hại ae đấy tính tui đó giờ thẳng thắng ai ghét củng được ai thương củng được => tui chỉ nói theo ý của tôi => đầu tôi nghĩ sao thì tôi nói y chang như vậy => nếu có xúc phạm gì tới bạn thì cho tôi xin lỗi ...........!
    thế víp cho em hỏi là hạ bb để dùng sim ghép thì phải làm con nào trên main ip4 ạ? bót luôn cái hình lên ae biết mai mốt muốn hạ thì hạ luôn.
    Last edited by MR_Sang; 20-11-2012 at 15:04.
    Mua Bán, Sửa chữa IPHONE, LUMIA, GALAXY... Giá Tốt Nhất.
    ADD:63- Trưng Nữ Vương - Quận Hải Châu - TP. Dà Nẵng.tell :0977.099.113

6. ( MR_Sang ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

TViet_pm (21-11-2012)

+ Trả lời bài viết