Chủ đề đã khoá
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 30
    Thành viên tích cực kuranhvn's Avatar
    Cám ơn !!!
    49

Trích Được post bởi QUỐC MẠNH Xem bài viết
    theo thông tin mà mình biết thì bất kỳ imei nào đã dc apple xác nhận về việc đang ký icloud khi máy của bạn đã trong tình trạng on thì khi restore bạn đều phải nhập ID pass để active không có trường hợp ngoại lệ . trường hợp của bạn có thể khi check free thông tin sẽ không được chính xác .
    p/s mình chỉ thấy lạ ở điểm này thôi là bạn nói bạn restore con ip5 hết 5 phút theo mình dc biết thì 5 phút không thể restore hoàn thành 1 con ip mh cũng dùng những máy có cấu hình khủng thỉ cũng mất hơn 10 phút mới hoàn tất 1 con ip
    check bằng trang này anh : https://www.icloud.com/activationlock/
    vấn đề là khi chậy song lại ko đòi active lock , mà active thẳng luôn , trong khi lúc máy chưa chạy vào xem có bật my iphone , check bằng trang icloud vẫn thấy bật , nên mới tháy lạ , chưa từng gặp trường hợp này

Thành viên chính thức tvccuong's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Cám ơn !!!
    22

có lẽ nào là lỗ hổng icloud đây chăng

Thành viên mới dinhphatmobi's Avatar
    Cám ơn !!!
    0

Cũng hên quá nhỉ a

Thành viên danh dự Minh_QuangMobile's Avatar
    Cám ơn !!!
    358

Trường hợp này là 1 trường hợp đặc biệt không tính đến...Vì trong quá trình check có vấn đề...Không thấy bác chủ nói sau khi chạy xong check lại tại trang icloud.com có thấy on nữa không??? Vì nói thật là trước giờ chạy 10 con có ai lao thì phải nhập tk cả 10...
    2313205056321

Thành viên mới huy_7020's Avatar
    Địa điểm
    Ho chi minh
    Cám ơn !!!
    5

Mình góp ý 1 tí nhé...bạn thử check lúc máy bạn restore xog mà bạn đừng active xem trang web icloud nó báo là on hay off,thì mới bít đc máy đã thoát hẳn icloud chưa....vì trong quá trình máy bạn k có wifi hay 3g gì đó....mà bạn đã thoát Find my iphone rồi có thể nó đã ghi nhận thoát Find my iphone rồi thì sao....vì đã đăng nhập pass rồi....chỉ là ý kiến của mình thôi....vì minh đã từng thoát find my iphone bằng 3g lúc đó mạng chập chờn...nó cứ xoay xoay cái vòng tròn hoài rất lâu nên minh đã tắt 3g và thoát ra home luôn...khi mang về nhà thì có wifi vô xem thì nó off Find my iphone....
    0903997020 Huy(33t)

Cám ơn !!!
    49

Trích Được post bởi huy_7020 Xem bài viết
    Mình góp ý 1 tí nhé...bạn thử check lúc máy bạn restore xog mà bạn đừng active xem trang web icloud nó báo là on hay off,thì mới bít đc máy đã thoát hẳn icloud chưa....vì trong quá trình máy bạn k có wifi hay 3g gì đó....mà bạn đã thoát Find my iphone rồi có thể nó đã ghi nhận thoát Find my iphone rồi thì sao....vì đã đăng nhập pass rồi....chỉ là ý kiến của mình thôi....vì minh đã từng thoát find my iphone bằng 3g lúc đó mạng chập chờn...nó cứ xoay xoay cái vòng tròn hoài rất lâu nên minh đã tắt 3g và thoát ra home luôn...khi mang về nhà thì có wifi vô xem thì nó off Find my iphone....
    máy bác em nói thì chả tin .máy bị lỗi phần mềm zo xóa sụt trong cydia với các app nhưng ko hiẻu sao cydia mất luôn , bật 3g lên cũng không hiển thị 3g , wifi bị ẩn , nên thằng khách mới đem chạy mềm ,thật ra tài khoảng là của nó nhưng vì không có kết nối internet nên không tắt dc my iphone , dùng trang icloud check vẫn báo bật , chạy lại có dính thì nó cũng có pas nhập vô , nhưng điều lạ là chạy lại không bắt nhập nên mới thắc mắt ,cũng là thợ chứ có phải use đâu mà không biết icloud là j mấy bác

Cám ơn !!!
    49

Trích Được post bởi Minh_QuangMobile Xem bài viết
    Trường hợp này là 1 trường hợp đặc biệt không tính đến...Vì trong quá trình check có vấn đề...Không thấy bác chủ nói sau khi chạy xong check lại tại trang icloud.com có thấy on nữa không??? Vì nói thật là trước giờ chạy 10 con có ai lao thì phải nhập tk cả 10...
    không bác chạy lại vô có wifi , 3g ngon lành nên trả lại cho khách chứ không check lại ,

Cám ơn !!!
    49

Trích Được post bởi dinhphatmobi Xem bài viết
    Cũng hên quá nhỉ a
    tài khoảng của khách luôn mà hen j đâu bác nó đồng ý mới giám chạy , (có icloud mà không nhớ acc cửa hàng không chịu trách nhiệm )

Thành viên tích cực dobinh's Avatar
    Cám ơn !!!
    68

kỳ tích đã xuất hiện

Thành viên mới longsay986's Avatar
    Cám ơn !!!
    7

hôm trước múc con 5s..tắt hết ai lao(IDvới PASS còn hiển thị) rồi chạy lên 8.1 ok không vấn đề gì,ko báo ai lao...ngứa tay khôi phục cài đặt gốc phát nữa...dính ai lao luôn...thế là ôm hận...

Chủ đề đã khoá