Chủ đề đã khoá
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 tới 30 của 30
    Thành viên chính thức Nonamemobile's Avatar
    Địa điểm
    Cần Thơ
    Cám ơn !!!
    105

Apple sẽ khóa nếu máy có icloud! Nên vấn đề ở đây chỉ còn check free, 2 là quá trình restore 5p các bạn nhá!
    Làm những điều khác biệt!

Thành viên tích cực kuranhvn's Avatar
    Cám ơn !!!
    49

Trích Được post bởi Nonamemobile Xem bài viết
    Apple sẽ khóa nếu máy có icloud! Nên vấn đề ở đây chỉ còn check free, 2 là quá trình restore 5p các bạn nhá!
    check fee thật đâu tốn phí đâu :https://www.icloud.com/activationlock/
    cho bác mượn nhé trang này fee ko uy tín đâu :v

Thành viên chính thức AnhTuanEmpty's Avatar
    Địa điểm
    Ninh Bình
    Cám ơn !!!
    1

check miễn phí thì 10 con may đc 1 con chuẩn
    Phá Máy Là Giỏi

Thành viên tích cực nguyenhienm0bile's Avatar
    Cám ơn !!!
    194

Trích Được post bởi kuranhvn Xem bài viết
    tình hình là em nhận của khách cây máy ịp 5 bị lỗi phần mềm , không có 3g ẩn wifi nhưng địa chỉ mac còn , khách nói cài cydia song không dùng nữa vô xóa sụt cydia.vn và các app cài từ cydia thì máy bị lỗi như thế , cầm kiểm tra thì mất cydia, 3g bật thì không hiện, wifi bị ẩn , kiểm ta icloud có bật , nhưng không thoat dc vì không có kết nối internet , vô check icloud trên web icloud.com có bật . báo khách chạy lại không chịu trách nhiệm icloud .khách đồng ý ,cắm itunes chạy 5 phút song vô active ngon lành lạ thay icloud không bắt nhập , itunes cũng không hiển thị nhập icloud
    anh em mobile có ai gặp chưa hiện tại em đang đâu đầu suy nghĩ tại sao icloud bật my iphone mà chạy lại là không có báo active icloud
    trường hợp của bạn mình chưa gập, nhưng đã gập trường hợp thoát icloud rồi nhập cái khác vào luôn, mà lên icloud.com nó vẫn còn nhưng báo ko trực tuyến,
    nguyenhienm0bile@yahoo.com

Thành viên danh dự Minh_QuangMobile's Avatar
    Cám ơn !!!
    358

Mình sáng nay đã gặp trường hợp y như bác chủ..Lý do là như sau: Khách mang cây iphone 4s vào kêu restore hộ lên 8.1.2. Vào mục icloud trên iphone thấy có tài khoản x....@icloud.com. Hỏi khách thì nói máy này mua mới đập hộp dùng từ đó đến giờ, icloud chính chủ. Restore phát active luôn không cần nhập icloud ..Hơi ngạc nhiên, hỏi lại tên chủ máy thì lý do rất đơn giản...Tài khoản này trước mật khâu là xyz... nhưng mới đổi lại mât khẩu tk icloud trên máy tính là ghyklm..Nên trên iphone sẽ băt nhập lại mk, nếu không nhập thì icloud sẽ không dính khi restore.
    2313205056321

Thành viên kỳ cựu tran hoi's Avatar
    Địa điểm
    Thủ Đức - TP HCM
    Cám ơn !!!
    451

Trích Được post bởi Minh_QuangMobile Xem bài viết
    Mình sáng nay đã gặp trường hợp y như bác chủ..Lý do là như sau: Khách mang cây iphone 4s vào kêu restore hộ lên 8.1.2. Vào mục icloud trên iphone thấy có tài khoản x....@icloud.com. Hỏi khách thì nói máy này mua mới đập hộp dùng từ đó đến giờ, icloud chính chủ. Restore phát active luôn không cần nhập icloud ..Hơi ngạc nhiên, hỏi lại tên chủ máy thì lý do rất đơn giản...Tài khoản này trước mật khâu là xyz... nhưng mới đổi lại mât khẩu tk icloud trên máy tính là ghyklm..Nên trên iphone sẽ băt nhập lại mk, nếu không nhập thì icloud sẽ không dính khi restore.
    . cái đoạn nay mình khong hiu ban hiền.

"nhưng mới đổi lại mât khẩu tk icloud trên máy tính là ghyklm..Nên trên iphone sẽ băt nhập lại mk, nếu không nhập thì icloud sẽ không dính khi restore". vậy khi khách giao rỏ ràng máy đã vượt iloud và vào màn hình chính=>khách đã nhập đúng. và đã nhập rồi mà.nếu nhập rồi thì khi RT vẩn đòi icloud chứ.vấn đề là khi khách đổi tren pc thì tren iphone có bắt nhập liền không. hay khi đổi seve lưu mk mới nhung chưa RT nên máy chua đòi icloud. và vì cái bước khách thay đổi mk mới nên RT an toàn ???!

Thành viên kỳ cựu phone_lucky's Avatar
    Địa điểm
    bình phước
    Cám ơn !!!
    146

Trích Được post bởi tran hoi Xem bài viết
    . cái đoạn nay mình khong hiu ban hiền.

"nhưng mới đổi lại mât khẩu tk icloud trên máy tính là ghyklm..Nên trên iphone sẽ băt nhập lại mk, nếu không nhập thì icloud sẽ không dính khi restore". vậy khi khách giao rỏ ràng máy đã vượt iloud và vào màn hình chính=>khách đã nhập đúng. và đã nhập rồi mà.nếu nhập rồi thì khi RT vẩn đòi icloud chứ.vấn đề là khi khách đổi tren pc thì tren iphone có bắt nhập liền không. hay khi đổi seve lưu mk mới nhung chưa RT nên máy chua đòi icloud. và vì cái bước khách thay đổi mk mới nên RT an toàn ???!
    bác ấy nói rỏ rồi mà khi đổi pass trên PC thì IP sẽ báo nhập MK mới nếu không nhập thì retore sẽ ko hỏi icloud. mình thì chưa gặp tình trạng này bao giờ.
    Có 1 điều đặc biệt đả gặp máy ip 4 đăng nhập icloud thoát ẩn để lấy imei Write cho 8824 cái đầu tiên Write đòi icloud nhập vào ok cái thứ 2 active ko dín tài khoản check free báo off. mình củng nghỉ là do đổi pass icloud trên PC nhưng chưa đăng nhập lại trên IP nên mới có tình trạng như vậy.
    Last edited by phone_lucky; 17-12-2014 at 16:43.

Thành viên danh dự Minh_QuangMobile's Avatar
    Cám ơn !!!
    358

Bác nào không tin lấy máy cửa hàng mình ra làm như em nói xem..em đã test thử trên iphone 4 ok
    2313205056321

Cám ơn !!!
    49

Trích Được post bởi phone_lucky Xem bài viết
    bác ấy nói rỏ rồi mà khi đổi pass trên PC thì IP sẽ báo nhập MK mới nếu không nhập thì retore sẽ ko hỏi icloud. mình thì chưa gặp tình trạng này bao giờ.
    Có 1 điều đặc biệt đả gặp máy ip 4 đăng nhập icloud thoát ẩn để lấy imei Write cho 8824 cái đầu tiên Write đòi icloud nhập vào ok cái thứ 2 active ko dín tài khoản check free báo off. mình củng nghỉ là do đổi pass icloud trên PC nhưng chưa đăng nhập lại trên IP nên mới có tình trạng như vậy.
    lâu nây acc bị khóa nên không vô dc , nây vô được nên cmt bạn tí bạn biết trang icloud.com với trang https://www.icloud.com/activationlock/ là của ai không mà bác giám nói fee không chính sác , bác thử trang đó có chính xác ko ,

Cám ơn !!!
    49

Trích Được post bởi AnhTuanEmpty Xem bài viết
    check miễn phí thì 10 con may đc 1 con chuẩn
    https://www.icloud.com/activationlock/ fee 100% đó bạn chắc bạn chưa biết trang này :v

Chủ đề đã khoá
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3