+ Trả lời bài viết
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 tới 25 của 25
    V.I.P Hoat_Hai's Avatar
    Cám ơn !!!
    235

Trích Được post bởi acer Xem bài viết
    cái này do ngưòi dùng thôi,pkey mình hỏng toàn dùng cái crack này có sao đâu SX4 vẫn ngọt ngào.
    Xem mấy bài viết của ông anh biết ông anh rành mấy cái vụ jaf này lắm. thực ra tui cũng dùng UFS + Jaf crack năm nay rồi vẫn bình thường, duy có con 3110c thì không tài nào chạy đc.
    Xin ông anh chỉ giúp có cách nào chạy bằng tool crack bằng cái cáp úp lưng đc không, còn nữa, thực ra tui cũng nghe thuật ngữ sx4 trên 4r nhiều rồi, cũng có người không hiểu mạnh dạn hỏi nhưng câu trả lời chưa được rõ ràng lắm. mạo muội xin ông anh giải thích hộ cái sx4 trên tool jaf có tác dụng j` nhé. Thank!
    Last edited by Hoat_Hai; 09-04-2009 at 23:44.
    Các bạn là thầy của tôi

Thành viên mới daithangbk's Avatar
    Cám ơn !!!
    6

Bung nen no hoi ma ban oi

Thành viên tích cực ngocbmt's Avatar
    Cám ơn !!!
    38

bạn chỉ cần mua pkey về là có thể sài JAF được rồi mà mượn qua cổng N-Box cab JAF và N-Box dùng chung mà. Nhưng giờ bạn dùng MXKEY củng chạy cho nokia nhưng dùng ngon hơn JAF đấy bạn .Tham khảo cho kỷ rồi đưa ra quyết định cuối cùng nhé bạn

Thành viên tích cực ngocbmt's Avatar
    Cám ơn !!!
    38

bạn chỉ cần mua pkey về là có thể sài JAF được rồi mà mượn qua cổng N-Box cab JAF và N-Box dùng chung mà. Nhưng giờ bạn dùng MXKEY củng chạy cho nokia nhưng dùng ngon hơn JAF đấy bạn .Tham khảo cho kỷ rồi đưa ra quyết định cuối cùng nhé bạn

Thành viên tích cực acer's Avatar
    Cám ơn !!!
    17

Trích Được post bởi hoat_hai Xem bài viết
    Xem mấy bài viết của ông anh biết ông anh rành mấy cái vụ jaf này lắm. thực ra tui cũng dùng UFS + Jaf crack năm nay rồi vẫn bình thường, duy có con 3110c thì không tài nào chạy đc.
    Xin ông anh chỉ giúp có cách nào chạy bằng tool crack bằng cái cáp úp lưng đc không, còn nữa, thực ra tui cũng nghe thuật ngữ sx4 trên 4r nhiều rồi, cũng có người không hiểu mạnh dạn hỏi nhưng câu trả lời chưa được rõ ràng lắm. mạo muội xin ông anh giải thích hộ cái sx4 trên tool jaf có tác dụng j` nhé. Thank!
    Hôm nay mới vào lại bài này thì mình xin trả lời câu hỏi của bạn ,theo mình hiểu là sx4 là một tính năng dùng để phá hay có thể là mã hoá những vùng bảo mật của của máy.Hiểu sơ sơ vậy thôi.

+ Trả lời bài viết
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3