Kết quả 1 tới 3 của 3
    Thành viên mới sadambush's Avatar
    Cám ơn !!!
    0

Unhappy Help ! Mấy Anh em Help N95 8G bị liệt.

Chào Mấy Anh em.Mình có 1 cây N95 8G TQ, trượt lên truợt xuống đuợc luôn.Mới đem từ TQ về sài đuợc 1 tuần rất ok.Nhưng hôm kia, táy máy tay chân>> mình vào phần cài đặt để cài đặt rùi nó báo gì đó wen mất rùi.Sau đó tự reset lại.Máy mở lên máy hết sống trên đầu màn hình hiện 2 chữ Khẩn cấp (góc trái ,chữ nhỏ).Các bàn phím khác đều bị đơ kô vào Menu để cài đặt đuợc.Đút cáp USB thì không nhận.Mình cũng thử tháo sim , tháo thẻ nhớ , đủ thứ trò nhưng cũng không nhận. Nhưng tình cờ hồi sáng mình reset mấy lại vô tình trượt xuống ngay lập tức thì máy chuyển sang phần nghe nhạc (truợt xuống tự động chuyển sang nghe nhạc)rùi có thể lựa chọn bài hát,có thế điều chỉnh âm lượng,nhưng mình thử trượt xuống hoặc nhấn vào nút Menu thì máy lập tức bị treo lại như cũ.(Hic làm mình mừng hụt).Rsest máy mà không lập tức truợt xuống (để quá 10s) thì nó lại treo>>không làm gì đuợc gì cả(vào phần nghe nhạc đựơc luôn, muốn nghe thì reset máy lại lập tức trựơt xuống).Ah quên, trong lúc máy bị bị khóa bàn phím (máy đang treo nha) nhưng mình nhấn nút + *(mở bàn phím bình thường theo kiểu Nokia đó ) thì vẫn mở bàn phím đựơc nhưng mà không làm gì.Mong các đại ca huynh đệ giúp mình với.Help.

P/s Mình nghi là bị lỗi phần mềm, nếu quả thật bị lỗi phần mềm thì bác nào biết chỗ thì chỉ e đến cài đặt lại.Chân thành cảm ơn mấy bac , anh em trứơc.Mình ở TP Hồ Chí Minh nha (khu vực q5,6,1,3,10,11,bình tân, tân phú , còn xa quá thì chắc mình chịu thui )

Thành viên mới sadambush's Avatar
    Cám ơn !!!
    0

Hic ,chẳng ai giúp mình cả.Thui mình gủi ra tiệm cho rùi.Dù sao cũng cảm ơn ai đã từng quan tâm.

Thành viên tích cực Q.Cuongmobile's Avatar
    Cám ơn !!!
    1

vậy thì bạn nạp phần mềm cho nó thử xem sao bạn cứ làm theo suy nghỉ của mình đi chúc bạn thành công!