Chủ đề đã khoá
Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 7 CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 66
    Thành viên danh dự gyong's Avatar
    Địa điểm
    Eakar.DakLak --> Nha Trang.Khánh Hòa
    Cám ơn !!!
    209

Con lạy bố nào dùng số 0936986565 trọc con.Con cũng thua các bố luôn.Ai gây ra vụ này thì khai ra đi.Thật sai lầm khi để số điện thoại trên Forum.Bó tay
    Anh Minh Mobile
    32-Hoàng Diệu-Eakar-Dak Lak

Thành viên tích cực thienanh_mobile's Avatar
    Cám ơn !!!
    15

Trích Được post bởi gyong Xem bài viết
    Con lạy bố nào dùng số 0936986565 trọc con.Con cũng thua các bố luôn.Ai gây ra vụ này thì khai ra đi.Thật sai lầm khi để số điện thoại trên Forum.Bó tay
    Chúc mừng chúc mừng. Thế là đã có 1 nạn nhân ra đi

V.I.P Hoat_Hai's Avatar
    Cám ơn !!!
    235

Trích Được post bởi duyquan Xem bài viết
    các anh ơi. em nghe nói có phần mềm để chống kẻ nháy máy bằng cách là : sau khi add số đt mình ghét vào thì khi họ gọi cho mình sẽ có 1 bản nhạc (như nhạc chờ) nhưng thực chất là mình đang nhấc máy và phút cứ trôi + tiền cứ hao.cho thằng kia chết. ai có phần mềm đó thi pot cho ae đi.
    Phần mềm này chức năng của nó là hộp thư thoại. Dùng để lưu lại lời nhắn của người gọi khi không nhấc máy. nó có chức năng ghi âm lại câu thoại nhắc nhở của mình, ví dụ: câu mặc định của nó là: Xin lỗi, hiện nay tôi không thể tra lời bạn được, xin vui lòng để lại lời nhắn, cảm ơn.
    Mình có thể ghi âm để thay câu đó bằng chính máy của mình. Chính vì vậy có người dùng chiêu này đrre thay thế câu đó bằng một bài hát giống như nhạc chờ rồi kéo thời gian bắt máy xuống = 0s. Nạn nhân chỉ cần gọi là bị bắt máy luôn. Trong khi đang nhâm nhi bản nhạc chờ thì không hề hay biết là tiền trong túi đang tuôn ra ào ào
    Nó là con dao hai lưỡi. Vợ, con, bạn bè và xếp sẽ nghĩ sao khi dính chưởng
    Nhưng dù sao vẫn tăng DuyQuan và mọi người để thử sáng tạo này. Bản này đã việt hóa nên mình gởi luôn cả font TV nếu ai chưa có. chúc mọi người vui
    Download Here
    Font TV
    Các bạn là thầy của tôi

4. ( Hoat_Hai ) đã được 4 thành viên cám ơn vì bài viết hữu ích!

0944273442 (02-10-2009), duyquan (31-07-2009), tymin20052005_tv (01-08-2009), vongtrungphat (16-03-2010)

Thành viên tích cực duyquan's Avatar
    Cám ơn !!!
    87

thank anh Hoạt Hải nhá.
    :p Để tiền trong túi làm chi .....? :p
    :DMua liều thuốc chuột , phòng khi chán đời :(

Thành viên tích cực duyquan's Avatar
    Cám ơn !!!
    87

Trích Được post bởi Hoat_Hai Xem bài viết
    Phần mềm này chức năng của nó là hộp thư thoại. Dùng để lưu lại lời nhắn của người gọi khi không nhấc máy. nó có chức năng ghi âm lại câu thoại nhắc nhở của mình, ví dụ: câu mặc định của nó là: Xin lỗi, hiện nay tôi không thể tra lời bạn được, xin vui lòng để lại lời nhắn, cảm ơn.
    Mình có thể ghi âm để thay câu đó bằng chính máy của mình. Chính vì vậy có người dùng chiêu này đrre thay thế câu đó bằng một bài hát giống như nhạc chờ rồi kéo thời gian bắt máy xuống = 0s. Nạn nhân chỉ cần gọi là bị bắt máy luôn. Trong khi đang nhâm nhi bản nhạc chờ thì không hề hay biết là tiền trong túi đang tuôn ra ào ào
    Nó là con dao hai lưỡi. Vợ, con, bạn bè và xếp sẽ nghĩ sao khi dính chưởng
    Nhưng dù sao vẫn tăng DuyQuan và mọi người để thử sáng tạo này. Bản này đã việt hóa nên mình gởi luôn cả font TV nếu ai chưa có. chúc mọi người vui
    Download Here
    Font TV
    bác ơi.phần mềm nầy chỉ đúng 1 nửa với lời bác nói thôi. nó ko ghi am để thay đổi bản nhạc khác để thay lời nói mặc định cả máy là " xin lỗi tôi đang bận ko nhấc máy dc...." bác xem có bản hoàn chỉnh thì up cho ae đi
    :p Để tiền trong túi làm chi .....? :p
    :DMua liều thuốc chuột , phòng khi chán đời :(

V.I.P Hoat_Hai's Avatar
    Cám ơn !!!
    235

Có 2 cách để ghi âm thay lời thoại trong đó:
    - Thứ nhất bạn vào chức năng ghi âm của máy ghi một câu thoại rồi save lại đặt tên là loithoai1 chẳng hạn. nó sẽ tự động vào trong kho dữ liệu của Pm.
    - Cách 2 bạn vào phần cài đặt của Pm, tìm đến chọn lời thoại, bấm tiếp chữ chọn hoặc Options/Ghi âm mới/OK sau khi nghe tiếng bip bạn bắt đầu nói và bấm dừng khi kết thúc lời thoại.
    Tất nhiên phần mềm này có thể không hỗ trợ cho một số đời máy hoặc vì lý do xung đột với một số PM khác nên sẽ mất một số chức năng. Bạn nên chọn phiên bản tiếng anh để đỡ lỗi hơn.
    Đã test: 7610,3230,6600. Chúc thành công
    Last edited by Hoat_Hai; 01-08-2009 at 06:48.
    Các bạn là thầy của tôi

Thành viên tích cực dtdd thanhphong's Avatar
    Cám ơn !!!
    34

Trích Được post bởi thienanh_mobile Xem bài viết
    Thôi đc rồi, mình sẽ đền bạn cái này nha
    Đây là pm WebGate Advanced Blocker v2.10.204 S60v3 SymbianOS9.x - Chặn cuộc gọi, tin nhắn nâng cao
    Nó sẽ giúp bạn trong những lúc bị phá.
    Yêu cầu: S60v3 SymbianOS9.x
    Tổng quan: Advanced Blocker là một giải pháp tất cả trong một giúp bạn lọc các cuộc gọi, các cuộc gọi video, các tin nhắn SMS, tin nhắn MMS, các tin nhắn Wap Push không mong muốn.

Bạn không cần phải tắt điện thoại của mình chỉ để tránh những âm thanh phiền nhiễu - chỉ cần kích hoạt Advanced Blocker và để lại cho phần mềm lọc các cuộc gọi và tin nhắn không mong muốn và không quan trọng trong khi bạn tận hưởng sự riêng tư của mình.

Tính năng:
    - Lặng lẽ từ chối ngay các số được liệt danh sách đen, số mẫu và văn bản quy định.
    - Chế độ tự khởi động - tùy chọn để tự động khởi AB sau khi khởi động lại điện thoại
    - Chặn các số điện thoại cố định hoặc các nhóm số điện thoại (số ký tự đại diện các bộ lọc *)
    - Bộ chỉ thị hoạt động kín đáo với màn hình chế độ stand-by
    - Nhiều tùy chọn nhập danh bạ - nhập từ nhật ký điện thoại, từ danh bạ điện thoại, nhập thủ công.
    - Nhật ký lịch sử được chặn cho lịch sử được chi tiết của các sự kiện đã được lọc
    - Các tin nhắn được chặn có thể dễ dàng xem và phục hồi lại
    - Chỉ báo trực quan cung cấp ngay tổng quan của tất cả các sự kiện mới được chặn trong danh sách đen
    - Đầy đủ nhật ký ghi chú với màn hình chi tiết cho mỗi sự kiện được chặn
    - Khả năng từ chối tùy chọn cho các liên lạc trong danh sách đen - Bạn có thể chọn loại sự kiện đồng ý hay từ chối từ mỗi số điện thoại - các cuộc gọi, SMS, MMS, WAP push.
    cài lên 6120c báo lỗi ứng dụng được bảo vệ từ nhà cung cấp không tin cậy.

Cám ơn !!!
    15

Trích Được post bởi dtdd thanhphong Xem bài viết
    cài lên 6120c báo lỗi ứng dụng được bảo vệ từ nhà cung cấp không tin cậy.
    Vậy là bạn chưa hack phone rồi. Vậy nha, bạn làm theo cách này nhé. Bạn chỉnh lại ngày, tháng, năm... chuyển về năm 2008 là ok. Nhớ là khi cài đặt xong nhớ cài đặt lại ngày...tháng...năm trở về hiện tại là xong rồi. Thân

Thành viên danh dự gyong's Avatar
    Địa điểm
    Eakar.DakLak --> Nha Trang.Khánh Hòa
    Cám ơn !!!
    209

Trích Được post bởi thienanh_mobile Xem bài viết
    Vậy là bạn chưa hack phone rồi. Vậy nha, bạn làm theo cách này nhé. Bạn chỉnh lại ngày, tháng, năm... chuyển về năm 2008 là ok. Nhớ là khi cài đặt xong nhớ cài đặt lại ngày...tháng...năm trở về hiện tại là xong rồi. Thân
    Thế này là hack phone hả
    Anh Minh Mobile
    32-Hoàng Diệu-Eakar-Dak Lak

Cám ơn !!!
    15

Trích Được post bởi gyong Xem bài viết
    Thế này là hack phone hả
    ùm. đây là cách hack phone đơn giản

Chủ đề đã khoá