+ Trả lời bài viết
Kết quả 1 tới 3 của 3
    Thành viên mới longhoangtkm's Avatar
    Cám ơn !!!
    0

Mặc định AVIO 328 bị lạc tụ, trở mong anh em giúp đỡ.

Hôm nay em làm con AVIO 328 máy khách đem vào còn xài tốt, chỉ bị hao nguồn chờ, em thấy phần sóng bị rỉ rét nhiều nên dùng khò nạy lồng sắt ra để vệ sinh và đã hết hao nguồn, nhưng trong khi em nạy gần ra thì có đứa bạn chạy vào nghịch đụng vào cánh tay làm em lùa hết tụ và trở trên phần sóng.

Nay em không biết con nào nằm hướng nào cả, em không thể xác định được vị trí của các trở và tụ trên phần sóng. Hôm nay em post bài này em mong anh em ai có xác của nó thì chụp hình phần sóng gửi giúp em để em có thể dựa vào đó và sắp xếp lại. Hiện tại nó đã bị khẩn cấp vì tụ và trở sắp xếp không đúng . Cám ơn tất cả anh em đã bỏ thời gian đọc qua bài này. Mong anh em giúp đỡ

Thành viên tích cực khuongmt's Avatar
    Địa điểm
    Bắc Giang
    Cám ơn !!!
    111

cái này thì khó đấy bạn. vì có mượn được cái main giống như vậy nhưng biết con trở trị giá bao nhiêu ở chỗ nào mà xếp.
    MR.Khương mobile - 0985.844.889 - Ym: thanhkhuong208

Thành viên mới longhoangtkm's Avatar
    Cám ơn !!!
    0

Trích Được post bởi khuongmt Xem bài viết
    cái này thì khó đấy bạn. vì có mượn được cái main giống như vậy nhưng biết con trở trị giá bao nhiêu ở chỗ nào mà xếp.
    Em đi hỏi mấy anh em quen biết rồi mà không ai có nên mới cầu cứu anh em 4rum

+ Trả lời bài viết