Chủ đề đã khoá
Trang 10 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 CuốiCuối
Kết quả 91 tới 100 của 141
    Thành viên mới quocdung2009's Avatar
    Cám ơn !!!
    4

trời có cái main không mà làm ồn ào quá. có 200k ai nhận main rồi thì chuyển tiền đi.

2. ( quocdung2009 ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

Thành viên tích cực MR_Sang's Avatar
    Địa điểm
    đà nẵng
    Cám ơn !!!
    368

Trích Được post bởi BẦU ĐỨC Xem bài viết
    xin lỗi Admin và các mod .đủ m á thằng NGỌC HÒA GSM , ba m á mầy chết hết rồi nên mầy mới vì 200K mầy ăn của người ta như thế .đề nghị tất cả anh em tẩy chay khỏi saigonmobi đủ m á thằng óc ngắn
    nhắc mod mua đích tơ thanh uống mà quên nhắc bác này.híc.sao nóng quá thế không biết.
    Mua Bán, Sửa chữa IPHONE, LUMIA, GALAXY... Giá Tốt Nhất.
    ADD:63- Trưng Nữ Vương - Quận Hải Châu - TP. Dà Nẵng.tell :0977.099.113

4. ( MR_Sang ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

V.I.P Lính Khang's Avatar
    Cám ơn !!!
    537

Trích Được post bởi NGỌC HÒA_GSM Xem bài viết
    còn nếu mun banner xin cứ làm vì mình củng chả có tg dể lên diển dàn nửa với lai sgmb nay k còn như trc chả có mấy ng lên dây chia sẻ nửa riết củng chán dôi lời mình nói vây thôi còn mod mun sau tùy ban hay k ban nick với mình chả q trong mình còn fai làm k rảnh mà lên hoài dể mà tl dâu cv mình nhiu hon moi ng nghỉ dó
    Nếu anh đả muốn dứt áo ra đi ... thi thôi ae không còn nếu kéo anh làm chi nửa, ông bà ta có câu'' Lời nói chẳng mất tiền mua , lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau '', ae ai củng bận cả chỉ vì muốn góp ý để cho 2 anh khỏi phải mất hòa khí với nhau, và làm cho forum ngày càng đoàn kết hơn, chưa gì mà anh đả kêu BQT banned anh ... nếu anh bị banned vậy anh là người mua bán không trung thực và độ uy tín của anh không có ah ? vậy thì sau này ai dám làm ăn với anh nửa ? em thấy đau lòng cho một Thành viên danh dự

Trích Được post bởi thanhphuek Xem bài viết
    nói như anh không được anh khang àh.người bán phải chịu thiệt vì không qua trung gian.còn người mua không báo là có lỗi rồi.trong khi đó người mua lại xem thường anh em và BQT cũng như forum mình .mình nghĩ với thành viên này không thể giải quyết như vậy ,cũng không phải của mình nhưng mình không phục.BQT phải bênh vực thành viên yếu kém chứ có như vậy forum mới phát triển được.mình có nặng lời với ngọc hòa_mobile như đó là do bạn coi thường all thành viên trong forum.
    Em khuyên 2 anh ấy vì không muốn ae forum mất đoàn kết với nhau thôi ... còn về vụ việc 200K và cái Main này thì 2 anh ấy muốn làm gì thì làm, mình là người ngoài cuộc, thì không thể nào biết ai đúng ai sai mà bênh vực được ... nhưng thấy anh NGỌC HÒA_GSM comment trên ấy nhu vậy, thì thôi không muốn nói thêm gì nửa --> See You Again
    Last edited by Lính Khang; 07-05-2013 at 14:32.
    Hãy chọn một kết thúc buồn...
    Thay vì chọn một nỗi buồn không bao giờ có kết thúc...

6. ( Lính Khang ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

Thành viên chính thức vubaotuan's Avatar
    Cám ơn !!!
    0

ai cũng như ngoc hòa ai mak dám làm ăn diễn đàn sao mak đi lên dk.cho cut lun là vừa

8. ( vubaotuan ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

Thành viên kỳ cựu mobingoc's Avatar
    Cám ơn !!!
    357

xem như mình mua nhầm cái men hoac là ban bi nhầm k có gì lớn k chuyển tiền thì mình sẻ mua cái thẻ cào nap qua cho ban ok còn men mình sẻ gui lai cho ban ko thì mình dử lun xem như là mình bi lầm vây thôi
    mình nói cho bác hòa biết nha cái men đó là mình mua 300k khoảng 3 tháng nay lâu lau kẹt máy vẩn mang ra sài thấy bác đang cần mình tháo ra bán cho bác đó bảo đảm với bác không có sự nhầm lẩn ở đây.bac nhớ lại đi bác vào diển đàn này hỏi mua men n72 khi mình đồng ý chuyển men cho bác vài ngày sau thấy bác rao bán n72 ngay trên diển đàn này.bác nói như vậy mình đả hiểu mình không muốn rắc rối cho bác thêm mình sẻ lấy nhửng gì là của mình nhửng gì không phải của mình thì mình không lấy bác gởi tiền vào đây sô dt 0963488477

Thành viên tích cực TUẤN ANH's Avatar
    Địa điểm
    sài gòn _vĩnh phúc
    Cám ơn !!!
    475

Trích Được post bởi mobingoc Xem bài viết
    mình nói cho bác hòa biết nha cái men đó là mình mua 300k khoảng 3 tháng nay lâu lau kẹt máy vẩn mang ra sài thấy bác đang cần mình tháo ra bán cho bác đó bảo đảm với bác không có sự nhầm lẩn ở đây.bac nhớ lại đi bác vào diển đàn này hỏi mua men n72 khi mình đồng ý chuyển men cho bác vài ngày sau thấy bác rao bán n72 ngay trên diển đàn này.bác nói như vậy mình đả hiểu mình không muốn rắc rối cho bác thêm mình sẻ lấy nhửng gì là của mình nhửng gì không phải của mình thì mình không lấy bác gởi tiền vào đây sô dt 0963488477
    giải quyết như vậy cho nhanh nẹ . ai thế nào, đúng sai anh em biết cả rùi .ngọc_hòa_gsm bắn tiền cho mobingoc xong là close

11. ( TUẤN ANH ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

Super Moderator minhchienmobi's Avatar
    Địa điểm
    Thủ đô Hà Nội
    Cám ơn !!!
    1,203

còn nếu mun banner xin cứ làm vì mình củng chả có tg dể lên diển dàn nửa với lai sgmb nay k còn như trc chả có mấy ng lên dây chia sẻ nửa riết củng chán dôi lời mình nói vây thôi còn mod mun sau tùy ban hay k ban nick với mình chả q trong mình còn fai làm k rảnh mà lên hoài dể mà tl dâu cv mình nhiu hon moi ng nghỉ dó

Trước khi có topic này thì Nick bạn đang bị Banned .BQT tạm thời gỡ banned cho bạn ,tạo điều kiện để bạn trực tiếp vào giải thích với bên bán main cho bạn.Đó là BQT muốn giữ uy tín,danh dự của bạn với tất cả các thành viên trên 4R mà trong đó chắc chắn sẽ có không ít số member thân thiết và quen biết với bạn.Tất cả đều muốn mọi việc rõ ràng ,cái uy tín là quan trọng nhất.Vậy nên bạn đừng ăn nói hàm hồ

Address: Cty TNHH Thiết bị kỹ thuật cao cấp Việt Á
    Số 16 Tòa nhà CT8b Khu Đô Thị Đại Thanh - Thanh Trì - Hà Nội
    Email : thietbikythatcaocap@gmail.com
    Hotline : Mr.Chiến - 0906070106 - 0975895089

13. ( minhchienmobi ) đã được 5 thành viên cám ơn vì bài viết hữu ích!

hungphutho (29-05-2013), mobingoc (07-05-2013), nnm (07-05-2013), phithanhmobile (07-05-2013), tuanwawezx (07-05-2013)

Super Moderator Gsm Hưng yên's Avatar
    Địa điểm
    347 Lê Văn Lương TP Hưng Yên
    Cám ơn !!!
    378

Xin lỗi . bạn làm ăn chẳng ra thể thống gì . vì 200k mà bán rẻ cái lương tâm . lại còn kêu la 4rum . này nọ . xin chúc mừng . BẠN THẬT 2 LƯỠI quá
    CS1 : 618/270 Nguyễn Văn Linh . CS2 : 347 Lê Văn Lương TP HƯNG YÊN
    Web :http://gsmhungyen.com/
    Facebook : https://www.facebook.com/suaiphonethaymatkinh

15. ( Gsm Hưng yên ) đã được 3 thành viên cám ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013), nnm (07-05-2013), tuanwawezx (07-05-2013)

Thành viên danh dự NgocTin_Apple's Avatar
    Địa điểm
    saigon
    Cám ơn !!!
    418

bác Ngọc Hòa đâu rồi vì 200k mà đánh mất danh dự mình sao! nếu mình không có lỗi thì phải giải thích rõ ràng chứ!
    Hãy nói ra để lòng được nhẹ vì kẻ thù lớn nhất là chính mình!
    SỬA IPHONE 4 - 4S - 5 - 5S - 6_ 6 PLUS VÀ REPAIR BOOT LUMIA LẤY LIỀN
    72 Đường số 10, P.Bình Hưng Hòa B,Q.Bình Tân,TPHCM
    yahoo:tinle15 - đt:0903576670

17. ( NgocTin_Apple ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

V.I.P ĐƠ_NGUYỄN's Avatar
    Địa điểm
    CHỢ MỚI - AN GIANG
    Cám ơn !!!
    815

bạn NGOC HÒA_GSM nên rút kinh nghiệm trong cuộc sống , chứ sống mà xử sự như thế này , chẳng khác nào tự giết mình

19. ( ĐƠ_NGUYỄN ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

Chủ đề đã khoá