+ Trả lời bài viết
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 37
    Thành viên mới Nhocti's Avatar
    Cám ơn !!!
    0

Trích Được post bởi DTDDT&M Xem bài viết
    ko biết là có sự nhầm lẩn nào ko ,chứ mình thấy chính HT post bản 1.98.64 mà
    Không có đâu bạn ạ. Trước khi phát biểu điều gì chúng tôi cũng phải suy nghĩ cả. Điẹn thoại liên lạc, được chỉ dẫn như thế, bực mình mang đến tận nơi thì nhận được câu trả lời như vậy: chính thức thì chỉ có 1.98.63 thôi, bản 1.98.64 chưa có chính thức, ở đây cũng chỉ chạy 1.98.63 thôi!. Tôi nghĩ mình gặp phải cao nhân rồi, nên lặng lẽ rút về và không bao giờ nghĩ đến chuyện tham khảo ý kiến hỗ trợ kỹ thuật ở đó nữa.

Tôi thiết nghĩ không phải ai đến mua Pkey cũng đều là người không biết dùng hoặc chưa dùng lần nào. Giải thích như thế không hợp với đẳng cấp Pro chút nào. Nói vạy chứ có nói nữa thì cũng chỉ mệt thêm mà thôi. Vì tôi thấy anh bạn trên này chắc là Pkey bị die nên tới đổi Smart card khác, sau khi mang về thì đành bất lực khi cài 1.98.64 nên mới đem lên đây hỏi. Tôi thì mua ở đó hẳn hoi, đang sử dụng bản 198.63 bình thường nhưng không update lên bản 1.98.64 được. Đây không phải là trường hợp hiếm gặp. Vi thế mới cần đến đơn vị cung cấp bảo hành sản phẩm. Đơn vị bán trả lời như vậy thì khách hàng chỉ biết mắt chữ A miệng chữ O mà đi về thôi chứ biết làm thế nào??
    Và sao bạn lại nghĩ có sự nhầm lẫn nào? Tôi rất ít phát biểu trên diễn đàn nhưng không vì thế mà phát biểu linh tinh hoặc bôi xấu người khác đâu.
    Trong kỹ thuật thì rất cần nhà cung cấp thiết bị phục vụ công việc, nhà cung cấp không nhất thiết phải cố gắng chứng minh rằng mình rất đẳng cấp trong việc sưa chữa mà nên nghĩ đến trách nhiệm với sản phẩm hàng hoá của mình và nên tập trung nghiên cứu nâng cao và hoàn thiện chất lượng dịch vụ của mình. Bán sản phẩm kỹ thuật không đơn thuần như các hàng hoá khác.

quocchuong566
    Guest quocchuong566's Avatar

Trích Được post bởi Nhocti Xem bài viết
    Không có đâu bạn ạ. Trước khi phát biểu điều gì chúng tôi cũng phải suy nghĩ cả. Điẹn thoại liên lạc, được chỉ dẫn như thế, bực mình mang đến tận nơi thì nhận được câu trả lời như vậy: chính thức thì chỉ có 1.98.63 thôi, bản 1.98.64 chưa có chính thức, ở đây cũng chỉ chạy 1.98.63 thôi!. Tôi nghĩ mình gặp phải cao nhân rồi, nên lặng lẽ rút về và không bao giờ nghĩ đến chuyện tham khảo ý kiến hỗ trợ kỹ thuật ở đó nữa.

Tôi thiết nghĩ không phải ai đến mua Pkey cũng đều là người không biết dùng hoặc chưa dùng lần nào. Giải thích như thế không hợp với đẳng cấp Pro chút nào. Nói vạy chứ có nói nữa thì cũng chỉ mệt thêm mà thôi. Vì tôi thấy anh bạn trên này chắc là Pkey bị die nên tới đổi Smart card khác, sau khi mang về thì đành bất lực khi cài 1.98.64 nên mới đem lên đây hỏi. Tôi thì mua ở đó hẳn hoi, đang sử dụng bản 198.63 bình thường nhưng không update lên bản 1.98.64 được. Đây không phải là trường hợp hiếm gặp. Vi thế mới cần đến đơn vị cung cấp bảo hành sản phẩm. Đơn vị bán trả lời như vậy thì khách hàng chỉ biết mắt chữ A miệng chữ O mà đi về thôi chứ biết làm thế nào??
    Và sao bạn lại nghĩ có sự nhầm lẫn nào? Tôi rất ít phát biểu trên diễn đàn nhưng không vì thế mà phát biểu linh tinh hoặc bôi xấu người khác đâu.
    Trong kỹ thuật thì rất cần nhà cung cấp thiết bị phục vụ công việc, nhà cung cấp không nhất thiết phải cố gắng chứng minh rằng mình rất đẳng cấp trong việc sưa chữa mà nên nghĩ đến trách nhiệm với sản phẩm hàng hoá của mình và nên tập trung nghiên cứu nâng cao và hoàn thiện chất lượng dịch vụ của mình. Bán sản phẩm kỹ thuật không đơn thuần như các hàng hoá khác.
    mình đồng tình với bạn này, mình không phải là lính mới và cũng đã sài jaf nay 2 năm và xin nói thêm, chính tay mình đã apdate bản 1.98.64 cho 2 thằng đệ chạy ngon lành mà không có lỗi, chưa nói đã giúp không biết bao nhiêu bạn cài bản này vậy mà giờ đến phiên mình đổi pkey từ hoàng thông về lại không thể apdate bản 1.98.64, và khi hỏi thì cũng nhận dc câu trả lời như bạn rằng đó là bản hack, không biết thực hư thế nào mong các mod, ban quản lý và anh em hỗ trợ kỹ thuật của hoàng thông nói rõ hơn cho anh em hiểu chứ như này mù mờ quá.

Vi phạm nội quy fuckyou's Avatar
    Cám ơn !!!
    2

bạn cài drive cho pky là ok

V.I.P jerrylevu's Avatar
    Địa điểm
    sài gòn
    Cám ơn !!!
    62

Toi cũng sài đồ của HT đây , về vấn đề dịch vụ thì OK ... Hậu mãi và bảo hành thì rất là tệ .......

Vi phạm nội quy fuckyou's Avatar
    Cám ơn !!!
    2

có gi` call 0904071086 minh` huong' dân~

quocchuong566
    Guest quocchuong566's Avatar

Trích Được post bởi fuckyou Xem bài viết
    bạn cài drive cho pky là ok
    nghe bạn này nói cũng có lý, nếu có driver thì cho mình xin, mà nếu mất drever thì sao cài bản 1.98.62 chạy ok bạn

V.I.P ThienKim GSM™'s Avatar
    Địa điểm
    Thành phố Dệt
    Cám ơn !!!
    151

Theo mình thấy JAF SETUP 1.98.64 là do sever jaf cung cấp ( chẳng lẽ đó lại là crack sao)
    Các bạn hãy bình tĩnh chờ đợi ADMIN sẽ có câu trả lời thỏa đáng thui
    Welcome you visit Thienkim Mobile Sevice Center
    Add: 502 Dienbien road Namdinh city.Hotline: 0912.822.028-03503.836.358

Thành viên mới Nhocti's Avatar
    Cám ơn !!!
    0

Cảm ơn bạn đã nhiệt tình giúp đỡ nhưng xin thưa với bạn rằng, chúng tôi đã thử tất cả mọi cách và tôi chắc chắn rằng cách bạn có ý định giúp đỡ cũng không nằm ngoài những cách chúng tôi đã thử. Nếu là Pkey xịn của Raskal thì hầu như không có chuyện gì khi nâng cấp lên bản 1.98.64 cả. Tôi nói vậy hy vọng rằng bạn hiểu sự việc.
    Xin đừng nói đến driver này nọ, mọi người đã dùng Pkey đều biết rõ điều này và thời buỏi công nghệ thông tin bùng nổ như hiện nay, việc tham khảo trên các trang web nước ngoài không còn là vấn đề mới mẻ và khó khăn đâu bạn ạ. Họ cho lời khuyên nên đến reseller để được hỗ trợ hoặc bảo hành. Nhưng kết quả là như thế đấy.
    Chuyện cài đặt không phải là vấn đề. Vấn đề ở đây là phong cách và chất lượng hậu mãi sau bán hàng thôi.
    Và có lẽ phong cách này là đặc trưng đấy bạn ạ. Không tin bạn cứ tham khảo các đơn vị cung cấp thiết bị khác xem họ xử lý việc này thể nào nhé.
    Last edited by Nhocti; 25-07-2009 at 22:13.

Thành viên kỳ cựu HÀ GIANG GSM's Avatar
    Địa điểm
    HÀ GIANG GSM
    Cám ơn !!!
    80

em cài 1.98.63...xxx khác thì ok nhưng 1.98.64 không chịu nổi pc của em cứ sụp liên tục dùng đủ mọi cách nhưng pkay không nhận em cũng không thể hiểu nổi...

V.I.P jerrylevu's Avatar
    Địa điểm
    sài gòn
    Cám ơn !!!
    62

Nhìn cái nick của bạn thấy cũng không mấy thân thiện ,, Tôi để ý thấy bạn post 2 bài liền mà số bài gởi của bạn vẫn là 4 . kể cung hơi lạ .

+ Trả lời bài viết