Chủ đề đã khoá
Trang 5 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 141
    Super Moderator tuanwawezx's Avatar
    Địa điểm
    Chùa Thiếu Lâm
    Cám ơn !!!
    996

Trích Được post bởi NGỌC HÒA_GSM Xem bài viết
    k dc cho lai dia chỉ mình send lai men vây là xong k ai fien ai nửa nếu mình mà k bân quá thì k vây dâu

1 cái men full rin mà nhu thế hả ae ai củng biết sửa máy hết vào mà xem dùm di

tốt nhất dưa cái dia chỉ củ send lai men cho khỏi vòng vo mât thời gian
    Hiện tại chủ Topic chưa có mặt .

NGỌC HÒA_GSM nhỏ tuổi vào ăn nói .như là NGỌC HÒA_GSM năm nay ngoài 40>50T vậy .BQT cũng vì cái danh dự của NGỌC HÒA_GSM .mới vào cuộc .ai rảnh đâu mà đi mấy lo cái CV trời hơi như vậy =>cái sai của NGỌC HÒA_GSM là nhận hàng không như rao bán .nhưng lại không thông báo ship lại ngay ,để kiện cáo làm cho nhiều người mất time vì những chuyện không đáng có

tôi thấy bạn NGỌC HÒA_GSM vẫn dùng nick clone vào Forum mấy hôm nay => lý do bận không chính đáng nếu cần tôi úp cái hình mấy nick của bạn dùng chung một IP

Moderator thanhphuek's Avatar
    Địa điểm
    Eakar Đến PLeiku
    Cám ơn !!!
    1,220

nhận main không ok thì vui lòng báo bên bán chứ,đằng này lại không có hồi âm.theo mình nghĩ nếu dù việc có bận tới đâu ,là người hiểu biết về kinh doanh ít ra cũng phải có một câu nói lý do bận và hẹn lại người bán để khỏi chờ đợi.
    p/s:nói thật bạn có thời gian kiểm tra main và vẫn online nick close mà không có thời gian calll báo tình trạng main không đúng như giao dịch ban đầu sao.Nếu ở phía bạn bạn sẽ nghĩ gì nhé.Còn đối với mobingoc theo mình nghĩ nếu main không đúng như người mua thì bạn không nên gửi nhé vì nó chỉ gây bất lợi cho mình thôi.chung quy lại cả hai bên đều có lỗi nếu cái main kia là của mobingoc thì bạn cần phải báo sớm hơn mới đúng
    Đôi lời góp ý để BQT dễ giải quyết lấy ý kiến anh em .
    Last edited by thanhphuek; 07-05-2013 at 08:52.
    ĐIỆN TỬ-ĐIỆN THOẠI THANH PHÚ
    Yahoo:Thanhphuek__ ĐC:Đaklak - Gialai
    STK: 0291 000 259 305-Vietcombank GiaLai - Chủ TK Đỗ Thanh Phú
    http://www.facebook.com/thanhphuek?ref=tn_tnmn

Thành viên chính thức QuangDung_GSM's Avatar
    Địa điểm
    Nghệ An
    Cám ơn !!!
    78

nếu mobingoc nhận đó là main của bác rồi thì 2 bên đều sai trong việc làm ăn online cả. nhờ đó anh em được rút kinh nghiệm

Thành viên tích cực ThùyThương_GSM's Avatar
    Cám ơn !!!
    270

tốt nhất dưa cái dia chỉ củ send lai men cho khỏi vòng vo mât thời gian
    tôi không biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng cái cách bạn nói trên 4rum thì tôi thấy không xứng làm thanh viên danh dự chút nào.bạn nghĩ xem người ta tin bạn chuyển hàng cho bạn dù hàng ok hay không khi bạn nhận được dù bận tới đâu thì bạn cũng lên call lại cho người ta 1 câu chứ.tôi thiết nghĩ chủ topic cũng ko rảnh tới nỗi đi chuyển 1 cái main sửa rùi cho bạn khi chư nhận được tiền để rồi gây ra lùm xùm như vậy chỉ vì 200k.bạn nên xem lại cách mua bán ứng xử của mình trên 4rum

5. ( ThùyThương_GSM ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

Thành viên danh dự A & T Mobile's Avatar
    Địa điểm
    nam định
    Cám ơn !!!
    171

ace cứ tình tĩnh..có 200k thôi ko to gì.....đợi chủ thớt vào đối chấp xem có phải main của chủ thớt ko lúc đó giải quyết vẫn chưa muộn
    còn về người mua.....sau khi đã nhận dk hàng tốt nhất lên kiểm tra xem hàng có đúng như lúc rao bán ko....nhanh tróng hồi âm lại cho người bán
    ngoc hoa gsm nói bận công việc gia đình nhưng tại sao chủ thớt gọi-nhắn tin-yahoo cũng ko đáp lại.1 tin nhắn hay 1 cuộc điện thoại mát bao nhiêu tiền và thời gian của bác....lỗi này thuộc về ngọc hòa gsm thôi..đầu xuôi đuôi lọt..ae còn gặp nhau nhiều trên 4rom..bác sử lý thế này lần sau ai còn giám làm ăn vs bác nữa (ngọc hòa gsm )
    Last edited by A & T Mobile; 07-05-2013 at 09:25.
    HÃY HẾT LÒNG VÌ KHÁCH HÀNG
    VÀ KHÁCH HÀNG SẼ HẾT TIỀN VÌ BẠN
    YM: nongdanlenmangtimnguoiyeu_nd92

Thành viên tích cực HOAINAM GSM's Avatar
    Địa điểm
    QUẢNG NAM
    Cám ơn !!!
    314

làm ăn buôn bán phải giữ chữ tín ,chứ như bạn vậy ai dám mua bán online ,nhận hàng mà không ok thì call cho người gởi liền ,
    EMAIL:namispacehd@yahoo.com.vn
    ĐT : 0979159686

8. ( HOAINAM GSM ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

Moderator THIÊN UY™'s Avatar
    Địa điểm
    Đà Lạt Mộng Mơ
    Cám ơn !!!
    947

Nếu bạn mobingoc có chụp lại hình ảnh của cái main bán cho NGỌC HÒA_GSM, còn nếu không chụp cái main của mình thì coi như bỏ đi, mình nói vậy chắc bạn mobingoc, sẽ hiểu ,khi bán hàng trên mạng thường thường mình chụp tất cả main lại,dán tem cửa hàng mình lại, khi nhận hàng bung ốc rồi, ai chịu nữa, sau này có điều gì sảy ra còn có cái mà đối chứng,sự thật mất lòng, thời buổi bây giờ khó mà tin ai được............ coi như bỏ đi............
    0972795919

10. ( THIÊN UY™ ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

Thành viên kỳ cựu mobingoc's Avatar
    Cám ơn !!!
    357

tôi nói thật nha bây giờ tôi mới hiểu con người của bác,5-6 sao là cái gì thế.tôi chỉ có mổi cái men đẹp bán cho bác bây giờ thành như thế này đây.thực sự men tôi gởi cho bác có vấn đề thì tại sao hơn nửa tháng nay bác tránh mặt tôi gọi điên không bắt máy gửi tinh nhắn không trả lời,vào yahoo bác thấy tôi bác thoát ra ngay.bạn tôi làm ở bưu điện báo đả gởi hàng cho bác thì bác bảo là chưa nhận được.trên hàng tôi gởi cho bác có ghi số dtdd và địa chỉ của tôi nếu men lổi thì bác đả gọi cho tôi tại sao lại tránh mặt.và có một điếu fsau khi nhận hàng hai ngày là bác bắt đầu rao bán n72.tôi xin thề với bác rằng nếu men tôi như hư như hình trên thì tôi bảo đảm tôi bước ra đường xe cán chết ngay tại chổ.và tôi nhắc cho bác nhớ rằng trên đời này có thuyết luân hồi và quả báu nha bác đừng để đời cha ăn mặn đời con phải khát nước gieo nhân nào gặt quả đó

12. ( mobingoc ) đã được 4 thành viên cám ơn vì bài viết hữu ích!

caokyit (07-05-2013), hungphutho (29-05-2013), NHẬTMINH_GSM (07-05-2013), thaiduong1988 (17-05-2013)

Super Moderator minhchienmobi's Avatar
    Địa điểm
    Thủ đô Hà Nội
    Cám ơn !!!
    1,203

Nếu khi nhận mainboad mà ko như gì người bán đã nói thì người mua đã gọi lại ngay lập tức.Chứ làm gì có ai bỏ tiền ra mua món hàng mình ko ưng ý mà để đến lúc người ta kêu trả tiền rồi mới nói hàng của họ này nọ .Ai cũng vậy, bản thân tôi cũng vậy.Nhận hàng ko ưng ý là lập tức gọi điện lại ngay cho bên bán ngay

Address: Cty TNHH Thiết bị kỹ thuật cao cấp Việt Á
    Số 16 Tòa nhà CT8b Khu Đô Thị Đại Thanh - Thanh Trì - Hà Nội
    Email : thietbikythatcaocap@gmail.com
    Hotline : Mr.Chiến - 0906070106 - 0975895089

Thành viên tích cực TUẤN ANH's Avatar
    Địa điểm
    sài gòn _vĩnh phúc
    Cám ơn !!!
    475

[QUOTE=NGỌC HÒA_GSM;964590]tai vì cv gd mình nhân men dể do chưa dung tới rồi khi dung tới thấy vây dả nản công với nhà có cv k mun nói tới nửa bg mun send lai cho vây là done[/QUOTE

mình góp ý thế này . khi đã nhận được hàng thì điều đầu tiên là phải mở ra coi hàng ra sao . xem có như khi giao bán không đã . lỡ gủi nhầm main 1110i thì sao nè . bận gì thì bận cũng mở được cái gói hàng ra mà . mình nghĩ chuyện để ra lùm xùm anh em hiễu lầm nhau thế này 1 phần nhiều cũng do bạn . doi lời góp ý thôi .

Chủ đề đã khoá
Trang 5 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... CuốiCuối