Chủ đề đã khoá
Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 57
    Thành viên chính thức product supporter's Avatar
    Cám ơn !!!
    0

Trích Được post bởi Xê Kô Xem bài viết
    Tham khảo là tham khảo về solution, về lý thuyết, chứ còn cái tên của một thiết bị ghi sai cũng "mang tính chất tham khảo" sao Mod. Khg biết tên tiếng Anh hay tiếng Pháp gì đó thì ghi "ốc-xi-lô" cho rồi, dễ hiểu khỏi mất lòng ai .
    Ừ gọi là " ốc-xi-lô" cho nó dễ đi ha Hehe quên nữa ! Mod chỉ có dịch thui chứ mod có làm đâu mà mod biết ! Mod có biết làm thế nào dùng máy cấp nguồn cấp cho 7610 hoạt động cho cái " oxilo " của mod nó test được hông ?? Mod đừng nói em là lấy pin cấp nha Đọc từ trên xuống ko thấy mod nói vấn đề này Vậy đó ! vậy mà còn nói mình spam rồi đòi ban mình nữa chứ . Giang hồ gọi cái này là ...làm ơn mắc oán nè
    Last edited by product supporter; 09-12-2007 at 19:56.
    HT_ALoveStoryForever

Thành viên mới Like_GSM_box's Avatar
    Cám ơn !!!
    1

Trích Được post bởi NGA CUN Xem bài viết
    ở đây tui đã nói trước chỉ mang tính chất tham khảo nếu bạn vì lý do này mà spam bài bạn sẽ bị ban nic trong 3 ngày! còn bạn nếu cảm thấy không ra gì thì chọt vào đây làm gì???
    Mod à, Mod không phải chỉ luẩn quẩn trong cái forum này đâu, Mod còn tham gia các forum khác nữa mà, nói sai, viết sai người ta chỉ cho mình biết chỗ sai, không cám ơn thì thôi, sao lại đòi ban người ta làm Mod mà 1 thiết bị dùng để sửa chữa hằng ngày, viết còn sai lên sai xuống, thử hỏi mở miệng ra ai mà còn tin tưởng nổi chứ ở đây thì còn ban được, đi chỗ khác người ta chọt thì làm gì được người ta, hay chỉ biết chống chế cho đỡ nhục?! tui chỉ thấy sao nói vậy thôi, Mod có muốn ban thì ban, muốn erase thì erase, dù gì thì cũng đã từng có tiền sử rùi mà

V.I.P NGA CUN's Avatar
    Địa điểm
    hà nội city
    Cám ơn !!!
    105

nói thực nhé không biết gì thì các bạn đừng nói gì nữa đây là nguyên văn tôi dịch trong đoạn này có phải là oscillator hay cái gì đó. còn các bạn chưa bao giờ dùng thiết bị này, thì đừng lên tiếng ở đây. tôi chỉ nói Ban nic với ai cố tình spam chứ mọi người góp ý là tốt rồi! nhìn kỹ lại đi!!!
    hiện tại tôi đang dùng thiết bị này, trong rum này có nhiều người cũng biết mà bởi vì họ và tui có quan hệ với nhau! bạn có tin không???
    Hình đính kèm
    • File Type: bmp 1.bmp (887.1 KB, 192 lượt xem)
    Last edited by NGA CUN; 10-12-2007 at 00:42.
    HÙNG NGA-MOBILE
    Repair All boot sam sung 3G
    đ/c: 55-trần hưng đạo -thành phố ninh bình
    đt:0984048988-0303899721

Vi phạm nội quy BIENTHUY's Avatar
    Cám ơn !!!
    14

theo em ở đây tên không quan trọng,vấn đề là anh em trong diễn đàn có người biết ngươi không.cho nên dẫn đến tranh luận,theo em có ai đó có đề tài sửa máy phần cứng mà hay hơn oscilolator thì đưa lên cho anh em tham khao

Cám ơn !!!
    0

Trích Được post bởi NGA CUN Xem bài viết
    nói thực nhé không biết gì thì các bạn đừng nói gì nữa đây là nguyên văn tôi dịch trong đoạn này có phải là oscillator hay cái gì đó. còn các bạn chưa bao giờ dùng thiết bị này, thì đừng lên tiếng ở đây. tôi chỉ nói Ban nic với ai cố tình spam chứ mọi người góp ý là tốt rồi! nhìn kỹ lại đi!!!
    hiện tại tôi đang dùng thiết bị này, trong rum này có nhiều người cũng biết mà bởi vì họ và tui có quan hệ với nhau! bạn có tin không???
    Em dùng cái này từ lúc mod còn chưa biết gì về di động á mod . Mod nói sai mà còn nói to. Người ta góp ý thì ko chịu sửa còn quay lại cắn ... Mod chậm tiếp thu và quá bảo thủ thôi thì mod ôm cái "oxilo" của mod đi . Mod cứ yên tâm mod tha hồ nói cho sướng cái miệng nhưng nói cho chính xác nhé. Nói bậy là mệt mod với em à Còn những gì em góp ý cho mod trong bài này thì những người biết sẽ hiểu thôi mod đừng cố cãi chày cãi cối nữa... em chán mod quá òi:rolleyes:

Nhờ mod phổ cập cho anh em mà tất cả mọi người trong thread này đều gọi cái "oxilo" của mod là occilator gì đó rùi đó thấy không .... hố hố hố

Em hỏi đơn giản mod câu này thui nè. Thế trên cái "oxilo " của mod ghi là oscillocope hay oscilolator .... Hehe nhiêu đó là mod đũ hiều rồi nhá... Buồn cười thật
    Last edited by product supporter; 10-12-2007 at 09:57.
    HT_ALoveStoryForever

Thành viên chính thức huanvt's Avatar
    Cám ơn !!!
    0

bac ngacun dung ban tam loi noi gio bay ma . may bac do ko co gi lam do ma .viec thi con nhieu o phia truoc quan trong la lam duoc hay la ko the thoi .em cung da doc bai cua bac tren dđ thay rat bo ich cho nhung nguoi moi vao nge nhu em chang han. cam on cac bai viet cua bac nhieu nhe. chuc bac cuoi nam kiem duoc nhieu tien nhe .thánks

Cám ơn !!!
    0

Trích Được post bởi huanvt Xem bài viết
    bac ngacun dung ban tam loi noi gio bay ma . may bac do ko co gi lam do ma .viec thi con nhieu o phia truoc quan trong la lam duoc hay la ko the thoi .em cung da doc bai cua bac tren dđ thay rat bo ich cho nhung nguoi moi vao nge nhu em chang han. cam on cac bai viet cua bac nhieu nhe. chuc bac cuoi nam kiem duoc nhieu tien nhe .thánks
    Ai em sơ ry .... bác viết cái gì em hổng có hiểu Cán bộ ơi vi phạm nội quy nè ..... Bớ cán bộ....
    HT_ALoveStoryForever

Thành viên mới Xê Kô's Avatar
    Cám ơn !!!
    1

Trích Được post bởi huanvt Xem bài viết
    You.....chưa hiểu vấn đề. Nói nghe nhé, you đi học sửa đt đi chẳng hạn, vào một chỗ nào đó, người ta dạy you là con CPU (UPP) là UEM (IC nguồn) và ngược lại...vậy you nói đúng hay sai ?
    Như em đã nói, về phương pháp hay lý thuyết còn mang tính tham khảo đc, còn tên của một thiết bị hoặc linh kiện trên main thì phải chính xác, you hiểu chưa ?
    PS: đi bênh vực cũng khg ra trò, nên hiểu vấn đề trc cái đã, ủng hộ cái sai đó => Mod chết mà mem cũng chết theo.
    Nhọn mỏ là tui

Thành viên mới unluckyman's Avatar
    Cám ơn !!!
    2

hix > cái ốc xi lô cốt là cái gì vậy móc???? chức năng nó ra sao???? có cái đó máy hư nào cũng sửa dc???!!!! e mới vô nghề mod chỉ e chức năng và cách sử dụng xem sao, nếu tốt mod cho e biết cấu tạo bên trong càng tốt. Sử dụng thiết bị phải biết thiết bị nó cấu tạo ntn mới sử dụng dc, phải hôn Móc

Thành viên mới sfdsfdsfsdf's Avatar
    Cám ơn !!!
    0

Trích Được post bởi product supporter Xem bài viết
    Em dùng cái này từ lúc mod còn chưa biết gì về di động á mod . Mod nói sai mà còn nói to. Người ta góp ý thì ko chịu sửa còn quay lại cắn ... Mod chậm tiếp thu và quá bảo thủ thôi thì mod ôm cái "oxilo" của mod đi . Mod cứ yên tâm mod tha hồ nói cho sướng cái miệng nhưng nói cho chính xác nhé. Nói bậy là mệt mod với em à Còn những gì em góp ý cho mod trong bài này thì những người biết sẽ hiểu thôi mod đừng cố cãi chày cãi cối nữa... em chán mod quá òi:rolleyes:

Nhờ mod phổ cập cho anh em mà tất cả mọi người trong thread này đều gọi cái "oxilo" của mod là occilator gì đó rùi đó thấy không .... hố hố hố

Em hỏi đơn giản mod câu này thui nè. Thế trên cái "oxilo " của mod ghi là oscillocope hay oscilolator .... Hehe nhiêu đó là mod đũ hiều rồi nhá... Buồn cười thật
    Anh Sờ pót tờ này ghê thật, đúng là dân Pro' như cái nick của anh!
    Đúng đó anh, tui cũng làm trên mấy cái "Ốc si lô" từ hồi còn chuyển tiếng 4,5 to 6,5 cho mấy cái TV 9' hay 12' đời Ông Thiệu chuyển từ Nam ra Bắc! Nhưng chỉ nghe nói là:
    OSCILLOSCOPE : danh từ, (Điện) Máy nghiệm dao động, máy hiện sóng
    oscillometer: (Y học), Dao động kế
    oscillograph: (Điện học) Máy ghi dao động...

Nói chung, là không nghe thấy cái mô tả như trong bài! Kỹ thuật, thì nên chính xác, không biết viết, thì mượn cuốn từ điển, về coi, rồi "Vẽ chữ" cho chính xác thì hay hơn là viết ẩu, dẫn đến tranh cãi không cần thiết, rác 4r, mất thời gian của mọi người!

Anh Sờ pọt tơ ơi, thôi, tranh cãi làm chi, mệt! Mod lại ban cho mấy ngày thì ngồi đó mà khóc đó anh!

Chủ đề đã khoá