Chủ đề đã khoá
Trang 9 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 CuốiCuối
Kết quả 81 tới 90 của 141
    Vi phạm nội quy NGỌC HÒA_GSM's Avatar
    Cám ơn !!!
    371

còn nếu mun banner xin cứ làm vì mình củng chả có tg dể lên diển dàn nửa với lai sgmb nay k còn như trc chả có mấy ng lên dây chia sẻ nửa riết củng chán dôi lời mình nói vây thôi còn mod mun sau tùy ban hay k ban nick với mình chả q trong mình còn fai làm k rảnh mà lên hoài dể mà tl dâu cv mình nhiu hon moi ng nghỉ dó

Thành viên tích cực MR_Sang's Avatar
    Địa điểm
    đà nẵng
    Cám ơn !!!
    368

hôm qua giờ cắm đầu sửa cái 1280. giờ mới thấy bài này.đọc hết thấy căn như dây đàn. chắc mod cũng mệt người cái vụ này rồi.

p/s: nếu hiện giờ không có time thì nói mod vài ngày nữa lên kiện tụng anh à.tuy thời gian anh làm ra 200k ko lâu nhưng 10,20k cũng mất uy tín đó.
    mình nhân men rồi nhung k như lời rao bán còn k tl là 1 k cò tg chỉ vì 200k mà bỏ cv ah nếu thấy k thỏa dáng mình sẻ send men lai và 200k cho ban vây là xong dúng k chả có gì to tát tai vì mình k có rảnh thôi
    đừng lấy $ đè người như vậy.
    Last edited by MR_Sang; 07-05-2013 at 13:44.
    Mua Bán, Sửa chữa IPHONE, LUMIA, GALAXY... Giá Tốt Nhất.
    ADD:63- Trưng Nữ Vương - Quận Hải Châu - TP. Dà Nẵng.tell :0977.099.113

3. ( MR_Sang ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

Moderator thanhphuek's Avatar
    Địa điểm
    Eakar Đến PLeiku
    Cám ơn !!!
    1,220

Trích Được post bởi NGỌC HÒA_GSM Xem bài viết
    còn nếu mun banner xin cứ làm vì mình củng chả có tg dể lên diển dàn nửa với lai sgmb nay k còn như trc chả có mấy ng lên dây chia sẻ nửa riết củng chán dôi lời mình nói vây thôi còn mod mun sau tùy ban hay k ban nick với mình chả q trong mình còn fai làm k rảnh mà lên hoài dể mà tl dâu cv mình nhiu hon moi ng nghỉ dó
    đọc từng từ ngữ thấy bạn suy nghĩ quá trẻ con.thật tình không xứng đáng với số lượng bài viết bạn đạt được.
    p/s: tính của bạn nghe là biết ''gió chiều nào xoay chiều ấy '' ''qua cầu rút ván''không tồn tại được đâu.
    nhận được hàng không đúng mà không báo gì hết gọi là lừa người ta đấy nha bạn,cứ phải để anh em nói mới hiểu .thôi chuẩn bị khăn gói quả mướp tiếp nhé
    Last edited by thanhphuek; 07-05-2013 at 14:07.
    ĐIỆN TỬ-ĐIỆN THOẠI THANH PHÚ
    Yahoo:Thanhphuek__ ĐC:Đaklak - Gialai
    STK: 0291 000 259 305-Vietcombank GiaLai - Chủ TK Đỗ Thanh Phú
    http://www.facebook.com/thanhphuek?ref=tn_tnmn

5. ( thanhphuek ) đã được 2 thành viên cám ơn vì bài viết hữu ích!

livemobi (20-06-2013), mobingoc (07-05-2013)

V.I.P Lính Khang's Avatar
    Cám ơn !!!
    537

Tốt nhất anh NGỌC HÒA_GSM send lại cái main cho anh mobingoc là xong, khỏi ai mích lòng ai cả ... coi như đây là bài học kinh nghiệm cho việc mua bán online của mình sau này ... chứ bây giờ bằng nhửng tấm giấy gửi hàng và lời nói từ một phía, thì không thể nào xác định được ai đúng ai sai ... web ta có V.I.P '' nguyen '' đứng ra làm trung gian mua bán ... nếu sau này ae nào mà chưa giao dịch với nhau bao giờ, thì có thể LH với anh ấy ... em thấy rằng 200K trong vụ này tuy không lớn, nhưng nó có thể giúp mình biết được độ uy tín của một con người là như thế nào ... chuyện củng đả lở làng rồi, thì ae mổi người nhường nhau một tí và coi như không có chuyện gì xảy ra ... anh NGỌC HÒA_GSM cứ back main lại cho anh mobingoc ... thế là ok vẹn cả đôi đường ... sau vụ việc này thì 2 anh đả biết ai là người có uy tín và ai là người không có uy tín ... nếu đả biết rồi thì sau này rút kinh nghiệm đừng giao dịch với nhau nửa ... đường ai nấy đi --> Đôi lời góp ý với 2 anh
    Last edited by Lính Khang; 07-05-2013 at 14:13.
    Hãy chọn một kết thúc buồn...
    Thay vì chọn một nỗi buồn không bao giờ có kết thúc...

7. ( Lính Khang ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

Thành viên mới Bác Sĩ's Avatar
    Cám ơn !!!
    17

Tảy chay Ngọc Hòa GSM
    Làm ăn láo nháo lại còn thách thức các Mod
    Bạn nên ra trước gương rồi nhìn lại bản thân xem nó thế nào rồi hãy sống,làm việc
    Kẻo ae quanh đó lại kéo đến cửa hàng bạn để.....giao lưu

9. ( Bác Sĩ ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

Thành viên tích cực QuocDat_mobile's Avatar
    Địa điểm
    Đà Nẵng
    Cám ơn !!!
    388

anh hòa thế này là không ổn rồi đó anh à.đanh kẻ chạy đi chư không đánh người chạy lại .biết sai mà sửa chứ ko phải sai rồi lại biện minh cái sai của mình .ai cũng bận hết không ai rãnh giúp nhau là chính thôi anh .em đôi lờ góp ý
    zalo: 0905 990078
    Tel;0905990078.0979233646

11. ( QuocDat_mobile ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

Moderator thanhphuek's Avatar
    Địa điểm
    Eakar Đến PLeiku
    Cám ơn !!!
    1,220

Trích Được post bởi Lính Khang Xem bài viết
    Tốt nhất anh NGỌC HÒA_GSM send lại cái main cho anh mobingoc là xong, khỏi ai mích lòng ai cả ... coi như đây là bài học kinh nghiệm cho việc mua bán online của mình sau này ... chứ bây giờ bằng nhửng tấm giấy gửi hàng và lời nói từ một phía, thì không thể nào xác định ai đúng ai sai được ... web ta có V.I.P '' nguyen '' đứng ra làm trung gian mua bán ... nếu sau này ae nào mà chưa giao dịch với nhau bao giờ, thì có thể LH với anh ấy ... em thấy rằng 200K trong vụ này tuy không lớn, nhưng nó có thể giúp mình biết được độ uy tín của một con người là như thế nào ... chuyện củng đả lở làng rồi, thì ae mổi người nhường nhau một tí và coi như không có chuyện gì xảy ra ... anh NGỌC HÒA_GSM cứ back main lại cho anh mobingoc ... và anh mobingoc back tiền lại cho anh NGỌC HÒA_GSM , thế là ok vẹn cả đôi đường ... sau vụ việc này thì 2 anh đả biết ai là người có uy tín và ai là người không có uy tín ... nếu đả biết rồi thì sau này rút kinh nghiệm đừng giao dịch với nhau nửa ... đường ai nấy đi --> Đôi lời góp ý với 2 anh
    nói như anh không được anh khang àh.người bán phải chịu thiệt vì không qua trung gian.còn người mua không báo là có lỗi rồi.trong khi đó người mua lại xem thường anh em và BQT cũng như forum mình .mình nghĩ với thành viên này không thể giải quyết như vậy ,cũng không phải của mình nhưng mình không phục.BQT phải bênh vực thành viên yếu kém chứ có như vậy forum mới phát triển được.mình có nặng lời với ngọc hòa_gsm nhưng đó là do bạn coi thường all thành viên trong forum.
    Last edited by thanhphuek; 07-05-2013 at 14:17.
    ĐIỆN TỬ-ĐIỆN THOẠI THANH PHÚ
    Yahoo:Thanhphuek__ ĐC:Đaklak - Gialai
    STK: 0291 000 259 305-Vietcombank GiaLai - Chủ TK Đỗ Thanh Phú
    http://www.facebook.com/thanhphuek?ref=tn_tnmn

13. ( thanhphuek ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

Thành viên danh dự phithanhmobile's Avatar
    Địa điểm
    ĐỒNG THÁP
    Cám ơn !!!
    202

Trích Được post bởi Lính Khang Xem bài viết
    Tốt nhất anh NGỌC HÒA_GSM send lại cái main cho anh mobingoc là xong, khỏi ai mích lòng ai cả ... coi như đây là bài học kinh nghiệm cho việc mua bán online của mình sau này ... chứ bây giờ bằng nhửng tấm giấy gửi hàng và lời nói từ một phía, thì không thể nào xác định được ai đúng ai sai ... web ta có V.I.P '' nguyen '' đứng ra làm trung gian mua bán ... nếu sau này ae nào mà chưa giao dịch với nhau bao giờ, thì có thể LH với anh ấy ... em thấy rằng 200K trong vụ này tuy không lớn, nhưng nó có thể giúp mình biết được độ uy tín của một con người là như thế nào ... chuyện củng đả lở làng rồi, thì ae mổi người nhường nhau một tí và coi như không có chuyện gì xảy ra ... anh NGỌC HÒA_GSM cứ back main lại cho anh mobingoc ... thế là ok vẹn cả đôi đường ... sau vụ việc này thì 2 anh đả biết ai là người có uy tín và ai là người không có uy tín ... nếu đả biết rồi thì sau này rút kinh nghiệm đừng giao dịch với nhau nửa ... đường ai nấy đi --> Đôi lời góp ý với 2 anh
    nói như anh khang cũng đúng mà cũng thiệt nhưng cũng là 1 cách tốt nhất
    unlock - pm - VH all mobile android

15. ( phithanhmobile ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

Thành viên tích cực MR_Sang's Avatar
    Địa điểm
    đà nẵng
    Cám ơn !!!
    368

ngày xưa em cũng học luật sư nhưng giờ thấy 'Bác Sĩ ' em cũng né.
    p/s nói như chú khang cũng đúng.lần sau mua đồ nhờ víp nguyên cho chắc ăn.vì thứ mình cần thì qua vip nguyên bao nhiêu đồng cũng không quan trọng.nhưng trong vụ này không thể 2 bên trả đồ lại cho nhau được.vì đặt mình vào thế anh mobingoc thì ai nhận cái main đó chứ.mấy smod mua đích tơ thanh uống vào nhá.kẻo nổ á.
    Mua Bán, Sửa chữa IPHONE, LUMIA, GALAXY... Giá Tốt Nhất.
    ADD:63- Trưng Nữ Vương - Quận Hải Châu - TP. Dà Nẵng.tell :0977.099.113

Thành viên mới BẦU ĐỨC's Avatar
    Cám ơn !!!
    52

xin lỗi Admin và các mod .đủ m á thằng NGỌC HÒA GSM , ba m á mầy chết hết rồi nên mầy mới vì 200K mầy ăn của người ta như thế .đề nghị tất cả anh em tẩy chay khỏi saigonmobi đủ m á thằng óc ngắn

mình nhân men rồi nhung k như lời rao bán còn k tl là 1 k cò tg chỉ vì 200k mà bỏ cv ah nếu thấy k thỏa dáng mình sẻ send men lai và 200k cho ban vây là xong dúng k chả có gì to tát tai vì mình k có rảnh thôi

xem như mình mua nhầm cái men hoac là ban bi nhầm k có gì lớn k chuyển tiền thì mình sẻ mua cái thẻ cào nap qua cho ban ok còn men mình sẻ gui lai cho ban ko thì mình dử lun xem như là mình bi lầm vây thôi

18. ( BẦU ĐỨC ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

mobingoc (07-05-2013)

Chủ đề đã khoá